ผู้เขียน หัวข้อ: มาสด้าประกาศรวมพลสาวกรถยนต์สายพันธุ์สปอร์ต ดึงลูกค้าร่วมโชว์ของรักในงาน Mazda Show-Off Contest  (อ่าน 14318 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เย่เย่! ได้หาเรื่องไป กทม. แย้วววววววว

ใครได้รางวัล ดีใจด้วยนะก๊าบ

เดี๋ยวขอให้ mazda ทำจดหมายแจ้งว่าต้องจอดรถทั้งหมด 3 วันเลยดีป่ะ ... จะได้อยู่ยาว ๆ หลาย ๆ วันหน่อย เพื่อนคิดถึงหลายคนจะได้เดินสายเจอได้ทั่วถึงกันหน่อย  :emo55:

8. นิตยา ชุลีประเสริฐ
คือใครครับ....

ตามคุณ oakinen ครับ ... ว่าเป็น ผบ.คุณจิต(มั้ง) 8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Pijit30

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
เย่เย่! ได้หาเรื่องไป กทม. แย้วววววววว

ใครได้รางวัล ดีใจด้วยนะก๊าบ

เดี๋ยวขอให้ mazda ทำจดหมายแจ้งว่าต้องจอดรถทั้งหมด 3 วันเลยดีป่ะ ... จะได้อยู่ยาว ๆ หลาย ๆ วันหน่อย เพื่อนคิดถึงหลายคนจะได้เดินสายเจอได้ทั่วถึงกันหน่อย  :emo55:

8. นิตยา ชุลีประเสริฐ
คือใครครับ....

ตามคุณ oakinen ครับ ... ว่าเป็น ผบ.คุณจิต(มั้ง) 8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ครับ. ใช่.  ฝากน้องปูด้วยครับ.  ผมไปทำงานครับ. อดไปแจมกว่าจะเสร็จ
ไว้มิตติ้งเจอกัน. อีกรอบ

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
อ้าว ... งานนี้น้องปูฉายเดี่ยว แถมขับรถสปอร์ตคันงามมาอีกต่างหาก  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ:car:

กำหนดการวันศุกร์ที่ 29 มิถุนายน 2555

12.00 น. – 13.00 น. รถยนต์ผู้เข้าประกวดเดินทางมาถึงบริเวณงานเข้าจอดตามที่กำหนด (ทางเข้าบริเวณ Loading ชั้น
                            2 ด้านหลังอาคารชาเลนเจอร์ ฮอลล์ 3) ลงทะเบียนรับบัตรประจำตัวผ่านเข้างานออโต ซาลอน
                            และเข้าสนาม D1 รับของที่ระลึกจากมาสด้า เซลส์ ประเทศไทย รับสติ๊กเกอร์เบอร์ประจำรถ (เพื่อ
                            ติดกระจกหน้ามุมบนซ้าย) บริการอาหาร-เครื่องดื่ม ฟรีตลอดงาน
13.00 น. – 15.00 น. เริ่มการประกวดลงคะแนนโดยคณะกรรมการกิตติมศักดิ์
15.00 น. – 15.20 น. ผู้เข้าประกวดถ่ายภาพร่วมกันบริเวณจุดจอดรถของการประกวด
15.20 น. – 15.30 น. ผู้เข้าประกวดพร้อมกันที่บูธมาสด้าและประกาศผลการประกวดอย่างเป็นทางการ
15.30 น. – 15.50 น. พิธีมอบรางวัล และกล่าวขอบคุณโดย มร. โชอิชิ ยูกิ กรรมการผู้จัดการ
15.50 น. – 16.00 น. ถ่ายภาพเป็นที่ระลึกร่วมกับผู้บริหารและคณะกรรมการตัดสิน

16.00 น. – 16.05 น. นำผู้เข้าประกวดทั้ง 120 คน ไปยังสนามแข่ง D1 Grand Prix โดยรถรับส่ง
16.05 น. – 16.10 น. เดินทางถึงสนามการแข่งขัน D1
16.10 น. – 17.00 น. ร่วมชมการฝึกซ้อมการของนักดริฟท์ระดับโลกผู้ชนะการประกวดร่วมประการณ์นั่งในรถดริฟท์กับนัก
                            ดริฟท์ระดับโลก
17.00 น.          สิ้นสุดกิจกรรม

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป.แผนที่ทางเข้าและจุดจอดรถอยู่แนบท้ายกระทู้นี้นะครับ   ???

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2012, 02:15:13 PM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• Gift : 10
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

• *
สรุป เพื่อนๆๆๆมีใครไปวันนี้บ้าง ครับ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 06:34:35 AM »
ครับ  มีใครไปงานนนี้บ้างครับ  :like:

แค่ รถน้อง   ปูติด  1 ใน 10   ก็ดีใจแล้ว  ครับ     แต่ละคันรุ่นพี่สวยๆๆๆทั้งนั้น
   โดยเฉพาะ  na   โดนมากๆๆๆ

โดยรวมผมชอบรถน้องปู  แล้ว  ขับเดิมๆๆแบบบนี้ยาว  ครับ  สู้ๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2012, 06:43:35 AM โดย Pijit30 »
0897718895

ตามรายชื่อที่ประกาศคงไปกันเกือบหมดครับ ... แต่ถ้าหมายถึงเพื่อนที่ไปแรลลี่ด้วยกัน ก็จะมีคุณ rattster/รัตน์ คุณ rooster/จุ๊บ คุณ fui52/ฟุ้ย คุณ sarapao/โอ๋ คุณ nop-nb/ณพ คุณ Nan/พี่นัน คุณ Zoom-zoom/พี่ธเนศร์ แล้วก็ผมเองครับ หนุ่ม/mazdalover  8)

แต่มีอีกหลายท่านที่ไม่ได้ส่งรถประกวดแต่จะตามไปเดินเที่ยวงานด้วยกัน เช่น คุณ cabriolet/แอ๊ค คุณ Gong959/ก้อง คุณ NA_Devil/แจ๊ค เป็นต้น  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2012, 08:42:30 AM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ sopon.sv

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 3
ผม โสภณ ครับไปวันนี้ เหมือนกันครับ แต่ไม่รู้จักใครเลย (น้องใหม่ หน้าแก่)

เห็นผมหน้างงๆ เข้ามาทักได้เลยนะครับ อยากรู้จักพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนเลยครับ

รถ NA สีครีม ทะเบียน 8290 คร้บ :002:
ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆ.................

ID Line   :   sopon.sv

ยินดีที่ได้รู้จักล่วงหน้าเช่นกัน ผมหนุ่ม nc ทะเบียน 8000 เจอกันทักทายกันได้เช่นกันครับ ... ไม่ต้องรอเพื่อน ๆ เดินเข้าไปหา แต่เดินเข้ามาหาเพื่อน ๆ ได้ก่อนก็ได้ครับ ... ที่นี่มีแต่มิตรภาพที่มีให้กัน รักและชอบในสิ่งเดียวกัน คุยกันถูกคอแน่นอน  :emo55:

ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนสมาชิกที่ได้รางวัลด้วยครับ  :emo55:

ประเภท Racing
1 คุณโอ๋/sarapao ... NA Turbo
2 คุณหนุ่ม/mazdalover ... NB Supercharger
3 คุณพล/PON ... NC DAMD

ประเภท Creative
1 คุณพิจิตร/pijit30 ... NC DAMD&VIP Style
2 คุณรัตน์/rattster ... NC Mazdaspeed
3 คุณฟุ้ย/fui52 ... NA ????? (ผมบอกชุดแต่งไม่ถูกรอเจ้าของมาเฉลยเองล่ะกัน)

ออฟไลน์ fui52

• *
  • Gift : 19

• *
ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนสมาชิกที่ได้รางวัลด้วยครับ  :emo55:

ประเภท Racing
1 คุณโอ๋/sarapao ... NA Turbo
2 คุณหนุ่ม/mazdalover ... NB Supercharger
3 คุณพล/PON ... NC DAMD

ประเภท Creative
1 คุณพิจิตร/pijit30 ... NC DAMD&VIP Style
2 คุณรัตน์/rattster ... NC Mazdaspeed
3 คุณฟุ้ย/fui52 ... NA ????? (ผมบอกชุดแต่งไม่ถูกรอเจ้าของมาเฉลยเองล่ะกัน)

ครับ   ขอบคุณ  ครับ  เมื่อวาน  นอนดึกพิเศษ  ครับ  ปรกติ  3 ทุ่มก็นอนแล้วครับ  ไปต่อ สคส.  กับพี่ๆๆเค้า     ฮิอฺอ  ง่วงมากๆๆเลยครับ

ออฟไลน์ cho

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 3
อ้างถึง
Fui52 na ชุดแต่ง Design by k!

สำนักแต่งไหนหว่า... :050:

8)

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
Fui52 na ชุดแต่ง Design by k! :117:
ฟุ้ยบอกจะลงประกาศขายดูเร็วๆนี้ครับ หลังรับรางวัล creative แล้ว ราคาในตลาดมืด up ขึ้นไปทันทีแล้วอีก 50,000บ.ครับพี่น้อง เพราะขนาดกรรมการให้รางวัลและรายการต่างๆก็แห่เข้ามาสัมภาษณ์ทันทีเลยครับ.  :like: :like: :like:

ตอนนี้ฟุ้ยฝากบอกว่าขอปรับราคาขึ้นอีก 50,000บ.  เพราะ I'm Hot เหลือเกิน มีแต่สาวๆมาขอถ่ายรูปด้วย  ;)

ขอปรับราคาขายทั้งคันไม่แยกชุดแต่งนะครับ อยากให้คนซื้อได้ครบๆเลยอะ งดต่อรองด้วย หนึ่งเดียวในประเทศจริงๆกับชุดแต่ง K-Design ครับ

ราคาปรับจาก 300,000บ.เพิ่มอีก 50,000บ. เป็น 350,000บ.  ขอเป็นมาก่อนได้ก่อนนะครับ กวนมึนโฮล ไม่เอาครับ

ขอบคุณแทนฟุ้ยนะครับ.  :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2012, 08:21:54 AM โดย Rooster »

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
350000 บาท นี้รวมตัวรถทั้งคัน ใช่ป่ะครับ.........ถ้าใช่ เราเอา เราเอา....ไม่ได้เอามาขับหรอกนะ  จะเอาไปเก็บ

ปล....ฟุ้ยเคย พูดแบบข้างต้นกับรถผม เหมือนกันครับ   

รักนะ จุ๊บ จุ๊บ