ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเปลี่ยนของเหลว NC รบกวนแนะนำอู่หรือศูนย์ดีๆด้วยครับ  (อ่าน 1594 ครั้ง)

ออฟไลน์ ohhogogo

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
ว่าจะเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ และของเหลวอื่นๆ
รบกวนพี่ๆแจ้งพิกัดอู่หรือศูนย์บริการที่เปลี่ยนได้ ถ้าได้ที่เปลี่ยนน้ำมันเกียร์แบบเอาน้ำมันเก่าออกหมดดัวยยิ่งดีครับ
อู่ใกล้หรือไกล ไปได้หมดครับ แต่ขอให้อยู่ใน กทม และปริมณฑล 5555
ขอบคุณด้วยครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เพื่อนสมาชิกเคยให้ความเห็นว่า "ศูนย์เจริญนคร" ให้บริการดีนะครับ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: