Events and Meetings > สังสรรค์คลับ และ กิจกรรม

วันนี้วันเกิด

(1/2) > >>

Zoom-zoom:
 :005:

:emo22:

:emo55:

วันนี้วันเกิด ชมรมฯ ครบรอบ 9 ปี

:066:

หวังว่าเพื่อนสมาชิกทุกๆคน จะช่วยกันอุ้มชู สังคมเล็กๆ ที่อบอุ่นของพวกเรา

ให้ดียิ่งๆ ขึ้นไป   อีกทั้ง ให้เป็นที่ พึ่งพิง ของเพือนๆ ที่ยังไม่ได้มีโอกาสครอบครอง

รถที่เป็นอมตะ นี้ ตลอดไปครับ

mazdalover:
happy birthday miata club of thailand   :emo22:

เปิดกระทู้ไว้บ้านเก่าแล้วด้วย ... ว่างๆ ก็ไปเขียนลงสมุดเยี่ยมกันนะครับ  :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ugly:
มาแฮป...ด้วยคนนะครับ
ส่วนคำหลัง เอาไว้ก่อน ไว้วันหลังค่อยว่ากัน

ขอให้ชมรมเรารักกันมากๆ ยาวๆ นานๆ นะครับ ไม่เสื่อมคลาย
อบอุ่นๆ อย่างนี้ ตลอดไป และตลอดกาลเลยนะคับ...

:emo22: :emo22: :emo22:

PETERPAN:
:emo55:
มาแล้ว
มายินดีด้วยครับ

Tle MinicA™:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version