Events and Meetings > รวมภาพจากงานต่างๆ

ภาพจากทริป Miata Inter Trip ไปภูเรือ เชียงคาน ลาว(แก่นท้าว) และ ขอนแก่น

<< < (2/6) > >>

hiter:
ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ เป็นทริปที่สนุกมาก มีโอกาสทริปหน้าไปด้วยอีกครับ ^_^
อากาศเป็นใจให้เที่ยวมาก เห็นรถแต่งกันสวยๆแล้วก็เกิดกิเลสอยากแต่งมั่งจังครับ

Rooster NR-A:
 :line4: :line516: :line114:

mazdalover:
สวยๆ ทุกรูปเลย ... เสียดายมากอ่ะ รูปผมมีจิ๊ดนึงไม่ได้
ออกตามกลุ่มเช้า  :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

joozu:
รูปสวยครับ บรรยากาศดีเยี่ยม
ต่อไปนี้ทุกทริป จะเกาะติด พร 8335 กทม ครับ
จะได้มีรูปสวยๆ กับเค้าบ้างครับ :D :D :D

mazdalover:
@ joozu ..... คุณทำแบบนี้ไม่ถูก ผมจองคิวแรกน้องพรนะครัช  :emo51:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถคร๊าบบบบ  :car:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version