Events and Meetings > รวมภาพจากงานต่างๆ

[ฉายภาพ] Track Day ณ สนามแก่งกระจานเซอร์กิต (11/5/57) +update: racing tube

(1/10) > >>

<|m'@rT>:
เชิญชมค้าบ ภาพจากที่สนามกันเลยนะครับ
(ภาพเยอะๆมาก คัดๆซุ่มมานะครับ ติดมาครบทุกคนป่าวมะยู้ คิคิ)

มาถึงสนาม เข้าพิทกานเรียบร้อย

บรรยากาศในสนามครับ แสงแดดเป็นใจ ความร้อนแทบเป็นลม

คันนี้ เห็นแดดแล้วอดใจไม่ไหว ออกไปก่อนใครเลย

<|m'@rT>:
รถคันนี้เป็นสีชมพู สี...ชม....พู

คันนี้ ป๋มเอง คิคิ

<|m'@rT>:
บรรยากาศ วิ่งเล่น กันในสนามครับ

<|m'@rT>:
พี่ธเนศนี่สุดยอด เดินไปแทบทุกจุดของสนาม คงมีภาพสวยๆของรถทุกคัน มาฝากเร็วๆนี้แน่เลย ^_^

กำลังจะออกไปวิ่งอีก

<|m'@rT>:
กำลังจัดขบวน เตรียมวิ่ง 2รอบ เพื่อความสวยงามครับ

ใกล้พร้อมแล้ว

พร้อมๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version