Events and Meetings > รวมภาพจากงานต่างๆ

::: Calendar 2013 by Kanazawa Roadster Club :::

(1/5) > >>

mazdalover:
ต้อนรับปีงูน้ำกันหน่อยนะครับ เที่ยวนี้มาตรึม แถมเป็น NB ล้วน ๆ อีกต่างหาก เข้ากระแสที่ช่วงนี้สาวก NB ทั้งหลายกำลังแต่งหล่อแต่งแรงกันอย่างขะมักเขม้นเลยทีเดียว  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

Rattster:
ขอบคุณครับ อ.หนุ่ม ^^

BEE:
NB สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยๆ

mazdalover:
ลืมไปเลยอ่ะ ... เอารูปเดือนกุมภาพันธ์ มาให้ดูตอนเดือนมีนาคม 5-5-5-5-5  :emo47:

ขอโทษนะก๊าบบบบบบ ...  :emo59:

คราวนี้มี NC เป็นนายแบบบ้าง หลังจากปล่อยให้ na กับ nb โชว์อยู่ข้างเดียวเป็นปี ๆ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

BEE:
ขอบคุณมากครับ อ.หนุ่ม สวยมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version