ผู้เขียน หัวข้อ: . . . พรุ่งนี้พาน้องเมีย(ต้า)ไปเที่ยวชะอำ - หัวหิน คร๊าบ . . . (บัตรคอนเสริตเหลือ 1 ใบใครสนใจบ้างครั  (อ่าน 3035 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
สืบเนื่องมาจากมีคอนเสริต Chill Band on The Beach ของคลื่น Chill89 FM คอนเสริตจัดตรงหาดตรงร้านสังเวียนซีฟู๊ด

เลยเอาน้องเมียต้า (หรือเมียด่าแบบที่พี่ยุ่งบอก) ไปเที่ยวทะเลซะหน่อย ฮิฮิ

กะเอาไปซักสายๆออก แดดดีๆ ไปนอนคอนโดที่ชะอำแกรนด์คอนโดเทล (ของเพื่อน 555)

ทีนี้บัตรขอมา เกินมา1ที่ เพราะว่าภรรเมียไปไม่ได้ติดงาน เลยเป็นโอกาส เอ้ย!! ไม่ใช่ๆ อิอิ

ใครอยากไปมั่งครับ โทรหาผมได้ครับ 081 4257979 โจ๊กครับ

ปล.ยังไม่เฟริมว่าอาจจะว่างอีก 1 ใบเป็นทั้งหมด 2 ใบ ซึ่งเพื่อนผมจะยืนยันคืนนี้ว่าไปได้หรือเปล่า

=====================================================================

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
คอนเสริตมีใครบ้างดูในนี้ได้เลยครับ
Tatto Coulor,Paradox,Lipta,Scrubb,Mild,Jetseter,SkyKick Ranger

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
อย่าลืมไปลงชื่อ ไป ขาวหย่าย กับพวกเรานะคุณโจ๊ก

วันนั้นบอกว่าจะไปด้วย  ไม่ลืม ไม่ลืม นะครับ

ออฟไลน์ mamboo

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
ผมก้อต้องไปประจวบเหมือนกันครับ
แต่ไปบ้านแม่ภรรยาแทนอ่ะ

เพื่อเจอกันที่หัวหินนะคร้าบบ

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
อย่าลืมไปลงชื่อ ไป ขาวหย่าย กับพวกเรานะคุณโจ๊ก

วันนั้นบอกว่าจะไปด้วย  ไม่ลืม ไม่ลืม นะครับ

ใช่ครับ

ไปเที่ยวเขาใหญ่ด้วยกันนะ
พาภรรยา ไป ฮันนี่มูนรอบสอง ได้นะครับ
บรรยากาศเย็น ๆ สบาย ๆ
ขับรถสนุก ท่องเที่ยวตามโปรแกรมสวย ๆ

ไปด้วยกันให้ได้นะครับ