Car Related Discussion > Miata ห้องนั่งเล่น

น้องใหม่nd 1.5 rsแนะนำตัวครับ^^

<< < (3/3)

cody-hansa:
ขอบุณทุกท่านครับ อยากเจอ อยากขับรถเล่นกับทุกคนแล้วว555

mazdalover:
@ cody-hansa   :D

รบกวนให้ข้อมูลที่กระทู้ทริปน่านด้วยครับ เพราะทีมต้องจองเรื่องที่พักทั้ง 3 แห่ง  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ :car:

cody-hansa:

--- อ้างจาก: mazdalover ที่ กรกฎาคม 01, 2016, 01:37:06 AM ---@ cody-hansa   :D

รบกวนให้ข้อมูลที่กระทู้ทริปน่านด้วยครับ เพราะทีมต้องจองเรื่องที่พักทั้ง 3 แห่ง  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ :car:

--- End quote ---
ขอบคุณนะครับที่มาแจ้งเตือน
ข้อมูลต้องแจ้งอะไรบ้างครับ ชื่อ จำนวนรถ จำนวนคน และอะไรอีกครับ

mazdalover:
ชื่อ-นามสกุล / จำนวนรถ / จำนวนคน / เบอร์ติดต่อ / id line

รบกวนแจ้งกระทู้ทริปน่านนะครับ...ไม่ใช่กระทู้นี้

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version