ผู้เขียน หัวข้อ: "ทริปหน้าร้อน ไปทะเลกันนะ" ระยอง เสาร์-อาทิตย์ที่ 26-27 พ.ค 55  (อ่าน 56723 ครั้ง)

ออฟไลน์ pookpooh

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -1
 :117: ไม่ทราบว่า ได้เสื้อกันบ้างรึยังค้าบ ผมยังไม่ได้เลยอะค้าบ :004:

ออฟไลน์ BEE

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
หาข้อมูล  เจอแล้ว  สบายๆๆๆๆ     รถไม่เสร็จ  ผม เอา  crv   ตามไปนะครับ      คงขอตามไปชิวๆๆๆนะครับ
รถอะไรก็ขับไปได้ครับ สนุกๆ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เสื้อจะจัดส่งให้อาทิตย์นี้มั้งครับ ใจเย็นๆ ป๊มก็ยังไม่ได้เหมือนกันอ่ะ  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
โจ๊ก/ Surawutk Na6 ไป 1 คัน 1 คน (ชาย ไซด์ M)

ขอไปเอาเสื้อที่จุดสตาร์ทเลยครับ ไม่คิดมากครับ :)

• **
รับทราบค้าบบบบบบบบบบบบบบบ :025:

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
บุคคลเหล่านี้ถ้าพรุ้งนี้ได้ ไม่ได้เสื้อ ถูกผิดอย่างไรช่วยแจ้งบนบอร์ดนี้ด้วยนะครับ....
  1. วิทยา ปุรผาติ
  2. เอกนที
  3. Ob
  4. บุญ
  5. พง nb
  6. BEE
  7. pookpooh
  8. Rattster
  9. Rooster
 10. piji30. บอลคุง
 11. Joozu(เก่ง) ( ผมดูผิดนะครับไงรบกวนเอามาเปลี่ยนวันเสาร์นะครับ L ผู้ชาย ต้องเป็น L ผู้หญิง )
และก็คนที่สั่ง XL ผมส่งเป็น XXL ให้เข้าติดป้ายผิดนะครับ....
 12. gin เข้าบอกจะถึงตะเข็บชายแดนไทย - พม่า ด่านเจดีย์สามองค์ ประมาณ วันเสาร์ 3:58 น. รอรับด้วยเดอ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2012, 06:09:26 PM โดย nop-nb »

ออฟไลน์ Pijit30

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
รับทราบคับ.   

ออฟไลน์ thee1919

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ไม่ได้ไปแต่จะขออนุญาตไปส่งก้อแล้วกัน

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ไม่ได้ไปแต่จะขออนุญาตไปส่งก้อแล้วกัน

ตื่นเต้นจัง เหลืออีกสองวันก็จะถึงเวลาแล้ว

มาส่งกันเยอะๆก็ได้นะครับ ชอบ ชอบ

ออฟไลน์ b4_miata

• *
  • Gift : 18
บุคคลเหล่านี้ถ้าพรุ้งนี้ได้ ไม่ได้เสื้อ ถูกผิดอย่างไรช่วยแจ้งบนบอร์ดนี้ด้วยนะครับ....
  2. เอกนที
  3. Ob
  4. บุญ
  5. พง nb
  6. BEE
  7. pookpooh
  8. Rattster
  9. Rooster
 10. piji30.
 11. Joozu(เก่ง) ( ผมดูผิดนะครับไงรบกวนเอามาเปลี่ยนวันเสาร์นะครับ L ผู้ชาย ต้องเป็น L ผู้หญิง )
และก็คนที่สั่ง XL ผมส่งเป็น XXL ให้เข้าติดป้ายผิดนะครับ....
 12. gin เข้าบอกจะถึงตะเข็บชายแดนไทย - พม่า ด่านเจดีย์สามองค์ ประมาณ วันเสาร์ 3:58 น. รอรับด้วยเดอ....

ได้รับเสื้อเรียบร้อยคับ

ออฟไลน์ เอกนที

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 2
  2. เอกนที
  3. Ob
  4. บุญ
  5. พง nb
  6. BEE
  7. pookpooh
  8. Rattster
  9. Rooster
 10. piji30. บอลคุง

2. เอกนที ได้เสื้อแล้วครับ man size m 1 ตัว
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• Gift : 10
ได้เสื้อแล้วครับ  แต่ส่งมาผิด 1 ตัวครับ

ที่สั่งไป ของผู้ชาย OK ครับ

แต่ของผู้หญิง L กะ M แต่ส่ง M มา2ตัวเลยครับ

พี่ครับถ้าผมจะรบกวนขอเปลียนเป็น L ผู้หญิง1ตัว                        

ยังไงผมรบกวนด้วยน่ะครับพี่.     ขอไปรับวันไปน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2012, 06:29:24 PM โดย บอมบ์คุง »
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
ยังไม่ได้ครับบบบบบบ

• **
ได้เสื้อแล้วก้าบบบบบบบบ...... :emo59:

ออฟไลน์ Pijit30

• *
  • Gift : 8
ได้แล้ว.  แต่มีดูทรง.   มี. 1.  ตัว. ใส่ใม่ได้.  ขอเปลี่ยนเสื้อผู้หญิง. 1. ตัวยด้ไหม