ผู้เขียน หัวข้อ: "ทริปหน้าร้อน ไปทะเลกันนะ" ระยอง เสาร์-อาทิตย์ที่ 26-27 พ.ค 55  (อ่าน 56713 ครั้ง)

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
เราเตรียมตามที่นพบอกแล้ว1.ถุง 2.วาสลีน 3.ไข่สั่นสำหรับdm :009:

deathmark

• บุคคลทั่วไป
เราเตรียมตามที่นพบอกแล้ว1.ถุง 2.วาสลีน 3.ไข่สั่นสำหรับdm :009:

โจ่งแจ้งมากๆๆๆๆๆๆ  เด๋วฟ้องครูอังคณาแน่..............

ออฟไลน์ Chitaro

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
555. ขำแต่ไม่ได้ไป

โจ่งแจ้งมากๆๆๆๆๆๆ  เด๋วฟ้องครูอังคณาแน่..............


พี่ชิดจะเอาด้วยมั๊ยครับผมเอาไปเผื่อ555

ออฟไลน์ Chitaro

• *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
นำ้ใจงามแท้ ๆพ่อคุณจิ๊บ :emo59:

แต่ออกอากาศอย่างนี้ เอาผ้าพันแผลไปเผื่อด้วยนะ :041:


555 ถุงเอาไว้ใส่อ๊วกตอนเราซิ่งกันไง วาสลีนก็เอาไว้ทากันยุงไงเห็นหลายคนใช้แล้วได้ผลดี ส่วนไข่สั่นมีติดไว้ในรถดีนะเวลาขับแล้วง่วงเอามาแปะแถวคอจั๊กจี๋ดี

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
เตรียมวอ.แดงนี่ เอาไว้ลอกการบ้านหาRCปล่าวคับ

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ภาษีขาดไปได้ป่าว อ่ะ

อะไรขาดก็ไปได้หมดว้อยpop ยกเว้นชะตา

ออฟไลน์ Pijit30

• *
  • Gift : 8
นับวันแย้ว  เค้าจะไปเที่ยวครับ     เย้ๆๆๆๆๆ

แรลลี่  เล่นไม่เป็น   เน้น สนุกอย่างเดียว   

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
arare+dm. ครึกครัก. กันจังงนะ. เหมือนเด็กกำลังจะได้ไปออกค่ายกะเพื่อนๆเลย. ^___^

deathmark

• บุคคลทั่วไป
arare+dm. ครึกครัก. กันจังงนะ. เหมือนเด็กกำลังจะได้ไปออกค่ายกะเพื่อนๆเลย. ^___^

ผมอ่ะ แค่ลั้ลลา เท่านั้นอะพี่ แต่พี่ ar หนะสิ นับ 20 นิ้วรอให้ถึงวันนั้นเลย

ค่ายลูกเสือ สามัญ รุ่นหญ๋ายยยยยยยยยยย

ออฟไลน์ joozu

• *
  • Gift : 14
วอแดง.   มีร้าน. แนะนำไหม.  ราคาแพงไหม
วันนี้ว่างก็เลยไปเดินคลองถมครับ และซื้อมาแล้วครับ
ของผมที่ซื้อเป็นของญี่ห้อ standard รุ่น E-280 ครับ (ไม่ใช่เบนซ์นะครับ 55)

คุณสมบัติ ระยะการใช้งาน 3-5 กิโลเมตรครับ แบบมีใบอนุญาตินะครับ 2500 บาทครับ แต่ต้องไปขึ้นทะเบียนราคาประมาณ 5ร้อย ครับ

อีกแบบนึง ระยะไม่เกิน 1 กม. ไม่ต้องมีใบอนุญาติครับ ค่าตัวมีตั้งแต่ พันกว่าจนถึง 2 พันครับ

ปล ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับร้านครับ เอาไว้ให้เป็นข้อมูลเท่านั้นครับ

ลายละเอียดเพิ่มเติม ตามนี้ครับwww.jwave.co.th

มันแน่คราวนี้ dmเตรียมรถพร้อมยัง ครัชพังๆรีบซ่อมซะเดี๋ยวจะมาบอกรถไม่พร้อมมมม

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
BEE NC1 ไป 1 คัน 2 คน โอนเงินค่าทริปแล้วครับ
(ชาย ไซส์ XL)  (หญิง ไซส์ Sฝากเงินไว้ที่พี่แอ็ก)

58/12 พระราม 2 ม.7 แขวงแสมดำ เขตบางขุนเทียน กทม.10150

ขอบคุณคร๊าบบ