ผู้เขียน หัวข้อ: "ทริปหน้าร้อน ไปทะเลกันนะ" ระยอง เสาร์-อาทิตย์ที่ 26-27 พ.ค 55  (อ่าน 56710 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 52
เอารูปรีสอร์ตที่จะไปพักมาลงให้ดู ยั่วน้ำลายกันก่อน

คิดว่าพวกเราส่วนใหญ่คงรู้จักดีครับ

" หินสวย น้ำใส " นั่นเอง

ดูจากทางเข้าไปจนถึงเตียงเลยแล้วกัน

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
เสื้อเหลืองในห้องน้ำเป็นพน้กงานต้อนรับ ที่ทุกท่านจะต้องจำหน้าไว้นะครับ

เพราะเค้าถือตังค่าห้องของพวกเราทั้งหมด  :D

ออฟไลน์ HERO X

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 4
พนักงานต้อนรับ อ้วนไปหน่อย ครับบบบ

ออฟไลน์ fui52

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19
Wow ... woW ... WoW ... ;D

เราเอา ... เราเอา ... ต้องสั่งอะไร ยังไง เท่าไหร่ คร๊าบบบบบบ  :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ
  :car:

เอาด้วย!!!!...... :117:

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
ไม่ได้ไป แต่อยากได้เสื้อด้วยครับ^^

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
ไปครั้งแรกตอนเข้าเตรียมทหาร ไปคราวนี้แก่ไปเยอะเลย

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
มีเตียงเดี่ยวมั้ยครับ กลางคืนขี้เกียจ มุดผ้าหากันอ่ะ  อิอิ

deathmark

• บุคคลทั่วไป
ไปครั้งแรกตอนเข้าเตรียมทหาร ไปคราวนี้แก่ไปเยอะเลย

ได้ 3 ดาวแล้ว ดีใจด้วย จะได้เลิกบ่นซะที

ออฟไลน์ Pijit30

• *
  • Gift : 8
นับวันจะไปเที่ยว   อีกแล้วๆๆๆๆ

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
รบกวน ทุกท่านที่ลงชื่อไปทุกท่าน ช่วยแจ้งด้วยว่า
1.ท่านไปกี่คน (1หรือ2)ช่วยรีบแจ้งมาหน่อยนะครับ เกี่ยวกับเรื่องการจัด อาหารการกิน
2.เสื้อแรลลี่ ที่จัดทำ ทุกคันจะได้ 1ตัวฟรี( ใครเอาเพิ่ม ต้องเสียเงินเพิ่มตัวละ 350บาท)และบอกด้วยนะครับว่า เป็นหญิง -ชาย กี่คน เพราะเสื้อแยกชาย-หญิง

ปล...เรื่องเสื้อขอสงวนให้เฉพาะ คนที่ลงชื่อว่าไปทริปนี้ ก่อนนะครับ ท่านอื่นๆ รออีกสักระยะนะครับ(เพราะขอดูจำนวนคนที่ไปก่อน ว่าขาดเหลือเท่าไหร่)

1.act/cabriolet. Na6 ไป 1 คัน 1 คน (ชาย ไซด์ Lสีครีม) และเพิ่มเสื้อ 1 ตัว ไซด์ L(ขอ..สีขาว)

จัดส่งเสื้อมาที่ ........1015 ถนน.เพชรเกษม แขวงหนองค้างพลู เขตหนองแขม กรุงเทพ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2012, 11:29:06 AM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
2.โอ๊ก/oakinen Nb8 ไป 1 คัน 2 คน

เสื้อเพิ่ม 1 ตัว ------   ชาย M หญิง M ครับ..... ^.^

โอนแล้วค้าบ 350 บ. ....ส่งที่หน้าห้องขยะเลยค้าบ.... ^.^

ขอบคุณค้าบ  :like:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2012, 11:53:00 AM โดย oakinen »

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
5.mazdalover ..... NC ..... 1 คัน 2 คน  8)
เพิ่มเสื้อ 1 ตัว .......... XL 1 M 1  :)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป. ผมอยากได้ลำดับที่ 5 อ่ะนะ ตัดหน้าพวกรอเลข 5 ซะเลย  :P

ออฟไลน์ fui52

• *
  • Gift : 19
4. Fui52..naส้ม...1คัน..2คน
    เพิ่มเสื้อ1ตัว ชาย L ..หญิงแอน ..XL

ปล. เอาสองเตียง...ขี้เกียจถีบเพื่อน! 5555555 :002:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
fui52 ต้องเป็นลำดับที่ 3 ดิ นายเขียนลำดับที่ 4 ได้ไง จะมาใช้มุกเราไม่ได้นะ เราจดลิขสิทธิ์ไว้แล้ว  :o

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ b4_miata

• *
  • Gift : 18
งั้นของผม..
5.วิท na 1คัน1คน size L ครับ :)