ผู้เขียน หัวข้อ: "ทริปหน้าร้อน ไปทะเลกันนะ" ระยอง เสาร์-อาทิตย์ที่ 26-27 พ.ค 55  (อ่าน 56710 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pijit30

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
ใกล้วันแล้ว   เย้      สงสัย  จะมีมาเรื่อยๆๆ  เกิน 40  แน่    :004:

ออฟไลน์ sarapao68

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 7
โอนแล้วน๊า

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53

gin

• บุคคลทั่วไป
""""'พร้อมแล้วโว้ยเฮ้ย""""http://www.youtube.com/watch?v=EmBNnt7J_Hk&feature=colike

• *
""""'พร้อมแล้วโว้ยเฮ้ย""""http://www.youtube.com/watch?v=EmBNnt7J_Hk&feature=colike

ดุแล้ว  น่าสนุกจัง     ไม่พลาดครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
พี่ gin มักจะทำคลิปมากระตุ้นเพื่อนสมาชิกเสมอทั้งก่อนออกทริปและหลังจากกลับมาแล้ว ขอบคุณพี่แทนเพื่อน ๆ ด้วยครับ  :emo59:

ผมเองก็อยากให้ถึงวันออกทริปเร็ว ๆ เหมือนกัน อยากไปขับรถเที่ยวกับเพื่อน ๆ จะได้มีรูปและคลิปสวย ๆ เก็บไว้ดูในยามว่าง และนั่งขำ หัวเราะ รำลึกถึงความสุขในวันคืนเหล่านั้น  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ b4_miata

• *
  • Gift : 18

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• Gift : 10
เห็นแล้วอยากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

• *
อยากด้วย.   

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• Gift : 10
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

deathmark

ขอเกาะ ท้ายขบวน อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ ด้วยครับ

ชิต 1 คัน  1 คน  nb8c แต๋นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เด๋วโอนให้นะครับ

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
ขอตามไปด้วย เสธ.หรั่ง 1คัน1คน ยังไม่รู้จะเอาคันไหนไปดีรอจับฉลากเช้านั้นเลย ปล.เตรียมตัวไว้เจ้าค้างคาววววววว :009:หนุกแน่. จิ๊บ1คัน1คน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2012, 02:57:19 PM โดย arare »

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ขอเกาะ ท้ายขบวน อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ ด้วยครับ

ชิต 1 คัน  1 คน  nb8c แต๋นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มรึงห้ามแซงนะโว้ย ไอ้ชิต(nc-nb)  
ขอตามไปด้วย เสธ.หรั่ง 1คัน1คน ยังไม่รู้จะเอาคันไหนไปดีรอจับฉลากเช้านั้นเลย ปล.เตรียมตัวไว้เจ้าค้างคาววววววว :009:หนุกแน่
เสธ.หรั่ง........นี่ใช่ Jib หนอนไม้ไผ่  ช่ายป่ะ......คิดถึงมรึงว่ะ  ยินดีต้อนรับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ปล...แต่ Jib  เองต้องลงชื่อ และ โอนเงิน(เรื่องเงินให้เมื่อไหร่ก็ได้ ไม่รีบ) เพราะเราต้องจ้างคนทำและจัดแรลลี่ สถานที่ และห้องพัก อาหารการกิน  คนรับจัด(เป็นคนอื่นน่ะ)เค้ากำหนดมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2012, 02:41:51 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
555 ใช่ก๊าบเดี๋ยวโอนให้ครับ

deathmark

ชิต 1 คัน  1 คน  nb8c แต๋นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มรึงห้ามแซงนะโว้ย ไอ้ชิต(nc-nb)  
ขอตามไปด้วย เสธ.หรั่ง 1คัน1คน ยังไม่รู้จะเอาคันไหนไปดีรอจับฉลากเช้านั้นเลย ปล.เตรียมตัวไว้เจ้าค้างคาววววววว :009:หนุกแน่
เสธ.หรั่ง........นี่ใช่ Jib หนอนไม้ไผ่  ช่ายป่ะ......คิดถึงมรึงว่ะ  ยินดีต้อนรับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

รับแซบ ครับพี่

น่าอิจฉา  ขนาดจะเลือกคันยังเลือกไม่ถูก แสดงว่า เยอะจริง ไรจริง  แบ่งให้ผมบ้างก็ได้นะพี่ เอาปลาทู นะๆๆๆๆๆๆๆ