ผู้เขียน หัวข้อ: คัน เพิ่ม ความแรง nc อีกนิด ทำไร ได้บ้าง  (อ่าน 2225 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pijit30

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
รบกวนด้วย  นิ่งๆๆมาหลายวันแล้ว

ปัจจุบัน  เปลี่ยน หม้อพัก   ใส้กรองอากาศ  แล้ว

ถามว่าอยากได้   แรงกว่านี้อีกหน่อย ทำไงได้บ้าง
มีคนเพื่อนบอกมา  ให้

1.เปลี่ยนหัวเทียน และสายหัวเทียน    ไม่ทราบหารซื้อได้ที่ไหน
2.เฮดเดอร์   ไม่ทราบ  จะไปหาได้ที่ไหน
3.  อื่น   ต้องทำอะไร   เพิ่มครับ    ช่วยแนะนำหน่อย
   ที่สำคัญ  แหล่งซื้อด้วย    ครับ  

คนรัก  nc   ครับ  

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
Re: คัน เพิ่ม ความแรง nc อีกนิด ทำไร ได้บ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 11:33:44 AM »
1.หัวเทียนกะสาย ไม่ต้องเปลี่ยนคับพี่จิต ของเดิมดีมากๆอยู่แล้วครับ^^
2.ถ้ารถเป็นออโต้ ผมว่าเปลี่ยพักหลังอย่างเดียวพอครับพี่
3.อื่นๆ....กินซุปฯเลยมั้ยพี่ครับ อิอิ

แหล่งซื้อปรึกษาได้ครับพี่

ออฟไลน์ Pijit30

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
Re: คัน เพิ่ม ความแรง nc อีกนิด ทำไร ได้บ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 04:01:31 PM »
1.หัวเทียนกะสาย ไม่ต้องเปลี่ยนคับพี่จิต ของเดิมดีมากๆอยู่แล้วครับ^^
2.ถ้ารถเป็นออโต้ ผมว่าเปลี่ยพักหลังอย่างเดียวพอครับพี่
3.อื่นๆ....กินซุปฯเลยมั้ยพี่ครับ อิอิ

แหล่งซื้อปรึกษาได้ครับพี่

Sup แพงไหม  

พักหลัง  เปลี่ยนแล้ว   เหลือตรงกลาง ต้องไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2012, 04:05:23 PM โดย Pijit30 »
0897718895

ออฟไลน์ Campz

• MIATA Level 3
  • Gift : 10
  • Originality is a mark of genius.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 09:24:50 PM »
ท่อ mazdaspeed ก็ดีนะครับใส่อยู่เงียบด้วย ^^
ขอบคุณมิตรภาพดีๆ พื้นที่ดีๆ www.miata-thai.net