Events and Meetings > รวมภาพจากงานต่างๆ

รูปจากงาน Mazda MX-5 Jinba Ittai Academy (Test drive ND@สนามแก่งกระจาน) ครับ ^_^

<< < (3/5) > >>

a_Light:
ได้รูปถูกใจเลย ขอบคุณครับเต้อ

cabriolet:
 :line4: :like: :line114:

Goff:
 :like: :like: :like:
รูปสวย คนถ่ายหล่อ
ลงตัวครับ

mazdalover:
:emo55:ขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ สมาชิก miata club of thailand ทุกท่าน ที่สละเวลามาร่วมกิจกรรมอย่างพร้อมเพรียงกัน และอุ่นหนาฝาคั่งมาทีเดียว รถ mazda mx-5 จอดเรียงในพิทกว่า 50 คัน ..... หาที่ไหนไม่ได้แน่นอน  :emo55:

ขอบคุณ Mazda Sales Thailand ที่จัดงานได้อย่างยิ่งใหญ่และอบอุ่นมาก ๆ ..... โดยเฉพาะการนำ mazda mx-5 ND model มาให้เทสต์ถึง 5 คัน ขับตั้งแต่ 10 โมงเช้า จรด 5 ห้าโมงเย็น ..... ยอดเยี่ยมมาก ๆ ครับ  :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

aRoC:
สนุกมากคับ รูปสวยมากคับพี่เต้อ...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version