ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องที่เก็บของหน่อยคร้าบ  (อ่าน 1321 ครั้ง)

ออฟไลน์ Edeeii

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Miata-Thai.Net
สอบถามเรื่องที่เก็บของหน่อยคร้าบ
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 09:13:37 PM »
พี่ๆคับ พอดีผมชอบ miata na อยากได้สุดๆเลย แต่แฟนผมเดินทางไปต่างประเทศบ่อย ไม่รู้ว่าที่เก็บข้างหลังของNA มันเก็บกระเป๋าขนาดใหญ่ พอหรือป่าวอ่าคับบ รบกวนพี่ๆด้วยคับบ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
Re: สอบถามเรื่องที่เก็บของหน่อยคร้าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 09:38:46 PM »
ขอตอบเลยฮะว่า ถ้าเป็นกระเป๋าเดินทางใบใหญ่ๆเนี่ยไว้ไม่พอครับ
แนะนำซื้อแร่คติดหลังรถน่าจะดีกว่า ถ้าแฟนบินไป ตปท.บ่อยๆก็ฝากเขาซื้อเลยครับ อิๆ

http://www.mx5parts.co.uk/boot-luggage-rack-stainless-steel-mk1225-p-154.html

ออฟไลน์ Edeeii

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Miata-Thai.Net
Re: สอบถามเรื่องที่เก็บของหน่อยคร้าบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 08:57:27 PM »
เยี่ยมเลยคับบ  :line4: ขอบคุณมากคับบพี่