ผู้เขียน หัวข้อ: . . . เพื่อนๆพี่ๆผู้หลงไหล NA ผมเอาBrochureของEUNOSสมัยนั้นมาให้ดูกันครับ . . .  (อ่าน 2904 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
เนื่องจากเมื่อวันก่อนเอารถไปเข้าศูนย์ Mazdaรัตนาธิเบส(แถวบ้าน)เสร็จ ไม่รู้จะไปไหน หยุดยาวเกิน....
เลยโทรหา Jimmy(เจ้าของเวบ headlightmag.com) ซึ่งเป็๋นเพื่อนกันมานมนาน
เห็นว่ามันไม่เคยขับNAแล้วอยากลองขับดู เลยแวะไปที่บ้านมัน
ทางจิมมี่ก็เลยบอกว่ามีของจะมายั่วน้ำลายมาให้ดู   ;D
พูดเสร็จมันก็เดินไปหยิบแคตาลอกของ mx-5 ตัว na ของทางญี่ปุ่นมาให้ดู
มันบอกว่าดูได้ แต่ไม่ให้เอาไป มันหวง...  :'(
ว่าแล้วเราก็เลยถ่ายรูปซะ  เลยเอามาแปะให้ดูครับ :D

ปล. ก็เลยเอารถไปขับกัน แล้วถ่ายรูปสุดสวย ... ว่าไป น้องเราก็สวยจริงๆเลยนะเนี่ย 5555

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
แอบเข้ามาดูของเก่า....ขอบคุณมากคับ...

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

sonikara

• บุคคลทั่วไป
ชาวคณะ NA เย่ๆๆ  :002:
สวยค่ะสวย  :-*

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
NA สีบอร์นเงินนี่สวยจิง :025: ป๋มยกมือให้อีก1เสียง :emo55:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ไปถ่ายกันที่ไหนอ่ะ ... น่าตามไปลอกการบ้านบ้างจังเลย   :D

อยากหาวิวสวย ๆ ถ่ายรถคันโปรดเก็บไว้เป็นความทรงจำดี ๆ เป็นอัลบั้ม  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
ถ่ายตรงเลียบทางพิเศษเรียกว่าอะไรจำไม่ได้ ที่ตัดจากเส้นบางนา - ถนนรามคำแหงอ่ะครับ  แถวนั้นจะเป็นทุ่งๆนาอยู่

ออฟไลน์ mamboo

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
เห็นแล้วคิดถึงNA คันเก่าจิงๆๆ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
คิดถึง น้อง NA ด้วย....

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
คิดถึงก็มาหาได้นะ ... ผมมี NA อยู่คัน   :025:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ mamboo

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
งั้นขอยืมไปขับเล่นๆซักสองอาทิตย์นะพี่ท่าน :025:

อิอิ :005:

สำหรับท่าน mamboo 2-3 วัน มันน้อยไปนะ ... เอาไปเลยจะดีกว่ามั้ง  :025:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
Re: . . . à¾×è͹æ¾Õèæ¼ÙéËŧäËÅ NA ¼ÁàÍÒBrochure¢Í§EUNOSÊÁѹÑé¹ÁÒ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 12:23:05 PM »
555 เอาเลี้ยงต่อเลยจะดีกว่า แหมๆๆ