ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ สมาชิกเข้าร่วมกิจกรรม Bonanza Meetting & Track Day 1#  (อ่าน 50592 ครั้ง)

ออฟไลน์ CK

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
เพิ่งจะสมัครสมาชิกใหม่และตั้งใจว่าจะร่วมกิจกรรมด้วยนะครับ พรุ่งนี้จะโอนเงินไปให้รถ1คัน และสมาชิก2คน นอนโรงแรม ยอดโอน4,000บาท ไม่ทราบว่าค่าโรงแรมคนละเท่าไร?ครับ..และขอทราบเบอร์โทร..ที่จะติดต่อกับผู้ประสานงานด้วยครับ. ขอบคุณมากครับ.

ออฟไลน์ Natchanan

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
โอนเงินแล้วนะครับ 4000.09 บาท เวลา 19.44 น. รถ 1 คัน 2 คน นอนโรงแรม แข่งทุกอย่างครับ  :car:

ออฟไลน์ Kyai-2200

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 18
4,010  has been transfered for 1 NB with 2 persons.

(Kyai)

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
ถ้าไม่ติด Event อะไร ขอตามไปดูที่สนามด้วยนะครับ

ออฟไลน์ mmm

• *
หวัดดีครับรัช
ไม่ได้เข้ามาแจมนานแล้ว
รบกวนสอบถามเผื่อเพื่อนๆ และพี่จุ๋มครับ
ถ้าจะไปแจมตอนงานเลี้ยงกลางคืน อย่างเดียว ได้มั่ยครับ และเสียค่าใช้จ่ายคนละเท่าไหร่ครับ มีจะไปแจมด้วย 3คัน คับผม
นายสัญจร ไร้กิ๊ก....อีกแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ราคาเดียวกันครับพี่หนุ่ม เพราะเป็นราคาเหมากับทางสนามเป็นราคารวมต่อหัวเลยครับพี่^^

4,000 บาท ต่อ 1 คัน ต่อ 1 คนครับ ผู้ติดตามอีกท่านล่ะ 500 ครับผม

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
พี่หนุ่ม วันอาทิตย์ไม่อยู่ต่อไปเลยละครับ ไฮไลท์อยู่ทีืวันอาทิตย์เลยครับ มีกิจกรรมขับรถในสนาม ประกวดรถสวย ไหนๆต้องจ่ายเต็มราคาอยู่แล้ว  :)

ออฟไลน์ mmm

• *
พี่หนุ่ม วันอาทิตย์ไม่อยู่ต่อไปเลยละครับ ไฮไลท์อยู่ทีืวันอาทิตย์เลยครับ มีกิจกรรมขับรถในสนาม ประกวดรถสวย ไหนๆต้องจ่ายเต็มราคาอยู่แล้ว  :)
นายสัญจร ไร้กิ๊ก....อีกแล้วครับท่าน

ออฟไลน์ mmm

• *
ครับ เดี่ยวขอเช๊คเวลาก่อนน่ะครับ จะแจ้งพี่จุ๋มกับเพื่อนอีกคนก่อน ยังไงแล้วจะรีบแจ้งด่วนเลยครับผม
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nirunova

• *
  • Gift : 0
ถ้าจะไปด้วยยังทันมั้ยคะ อยากได้เบอร์ทีมงานเพื่อทราบรายละเอียดค่ะ รบกวนช่วยตอบด้วยนะคะ เป็นสมาชิกน้องใหม่ค่ะ หรือถ้าไม่รบกวนช่วยโทรกลับเบอร์นี้ด้วยนะคะ ว่ายังทันมั้ย 086-4500484 โอ๋ค่ะ :050:

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ป่านนี้คงมีทีมงานโทรไปตรึมแน่ๆ  ;)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Welcome to Miata Club of Thailand  :emo64:

ท่าน rattster มาตอบด่วน ๆ นะฮาฟฟฟฟฟ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
 :002: อากาศเย็นๆ ลมหนาวๆเริ่มมาแล้ว.. แถมงานก็ใกล้มาถึงแว้ว...

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :car: :car: :car:
เสาร์นี้แล้ว ก็จะได้ไปชิ่งกัน

เอารูปถ้วยรางวัล มาอัพเดทกันให้ดู
ใครจะได้ ใบใหญ่ หรือใบเล็ก อาทิตย์นี้รู้กัน

ออฟไลน์ joozu

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 14
เห็นถ้วยแล้ว  คืนนี้ เอารถออกไปซ้อมเลยดีกว่า
ว่าแต่ว่า มีรางวัล ขับขี่มารยาท ยอดเยี่ยมไหมครับ