ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ สมาชิกเข้าร่วมกิจกรรม Bonanza Meetting & Track Day 1#  (อ่าน 50591 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kyai-2200

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 18
i'm Kyai, crystal blue NB from Surat Thani. me and my wife will absolutely be there.

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 63
เย่ๆ พี่ขยายไปด้วย   :like:

ออฟไลน์ Pijit30

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
กี่  คัน  แล้ว  ครับ     เค้าจะไปวิ่ง   ลั่นล้า   ครับ

ออฟไลน์ joozu

• *
  • Gift : 14
i'm Kyai, crystal blue NB from Surat Thani. me and my wife will absolutely be there.

ผมเก่งครับ ดีใจที่หลอก เอ้ย ชวนมาได้อีก 1 คัน 2 คน
ขออนุญาติ ลงรูปให้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2012, 10:24:47 PM โดย joozu »

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52

ยินดีด้วยครับที่มาได้  แล้วเจอกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2012, 10:30:37 PM โดย Zoom-zoom »

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
สำหรับพี่ๆน้องๆที่ลงชื่อเพิ่ม ได้ไปทุกคนนะครับ ขอโทดด้วยที่ผมไม่ได้ตอบเลย

ตอนนี้ทีมงานตามงานกันอยู่ครับ ได้เรื่องจะรีบรายงานเลยครับ^^

จะพยายามให้จบภายในเดือนนี้นะครับ

ออฟไลน์ Natchanan

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
ขอไปด้วยได้ไหมคราฟ1คัน 2คน

• VIP
  • *
ขออัพเดทล่าสุดของกิจกรรมทริปนี้หน่อยนะครับ^^

งานกิจกรรมแบ่งเป็น 2 วันนะครับ 10-11 พ.ย. 2555

งานวันเสาร์ที่ 10 พ.ย. 2555 งานเลี้ยงสังสรรค์กันที่ สนามโบนันซ่า เขาใหญ่

นัดเจอกันที่สนาม โบนันซ่า เขาใหญ่ ถนน ธนรัตช์ เวลา 16.00 น.(สี่โมงเย็น)

ลงทะเบียน จอดรถ เข้างานเลี้ยงรับประทานอาหารร่วมกัน เล่นเกม และ จับสลากของเพื่อนๆ

พักผ่อนตามอัธยาศัย ในงานมีอาหารและเครื่องดื่ม(ไม่มีแอลกอฮอล์)บริการให้

เรื่องที่พัก.... สำคัญมากกกกกก  งานครั้งนี้เราจะแคมปิ้งกันที่สนามนะครับ

โดยนอนเต๊นท์ พี่ๆน้องๆ ท่านใดจะนอนเต๊นท์รึไม่สะดวกรบกวนบอกด้วยนะครับ

ทางคณะทำงานจะจัดการให้ ใครนอนเต็นท์ เราจะกางรอให้ ใครจะนอนโรงแรม

ทางเราจะทำการจองให้ครับ ช่วงนั้นเป็นช่วงไฮซีซั่น รบกวนแจ้งไวหน่อยนะครับ^^

โดยผู้ที่จะนอนโรงแรม จะต้องเสียค่าที่พักเพิ่มตะหากจากค่ากิจกรรมทั้งหมดครับ

งานวันอาทิตย์ร์ที่ 11 พ.ย. 2555 กิจกรรมที่สนาม

ช่วงเช้า จะเป็นการเรียนการสอนสำหรับมือใหม่ โดยคุณวิทย์ และ น้องเอิร์น (หาอาสาสมัครอยู่ครับ)

การเรียนการสอนเนแบบเบาๆ สนุกนาน เน้นความปลอดภัย และ ประสบการณ์ในสนาม

ช่วงบ่าย จะมีการแข่งขันสนุกๆ แบบเป็นกันเอง ของสมาชิกที่ต้องการร่วมสนุก

มีการโชว์ดริฟท์ โดยพี่นัน และ มีการประกวดรถสวยงาม โดยให้เพื่อนสมาชิกที่มาร่วมกันโหวต

มีการเล่นเกมและแจกของรางวัลมากมายครับ  งานน่าจะเสร็จประมาณ 4-5 โมงเย็น

แยกย้ายกันกลับบ้านครับ

ค่าใช้จ่ายสำหรับงานครั้งนี้ คันล่ะ 3,500 บาท (สำหรับ 1 ท่าน) ผู้ติดตามอีกท่านล่ะ  500 บาท

• VIP
  • *
สิ่งที่สำคัญมากที่อยากให้พี่ๆน้องๆที่ร่วมกิจกรรมให้ความร่วมมือ

1.เตรียมของมาจับสลากกันงานเลี้ยงวันที่ 10 พ.ย. 2555 ด้วยนะครับ (มูลค่า 300 บาท ไม่รับเงินสด)

2.เรื่องที่พัก ใครจะนอนเต๊นท์รบกวนแจ้งด้วยครับ ใครไม่สะดวกนอนเต๊นท์ แจ้งด้วยครับ (อันนี้สำคัญมาก)

โดยใครที่ต้องการนอนโรงแรมและจะให้ทางเราจองให้ แจ้งด้วยครับ ค่าใช้จ่ายเพิ่มตะหากนะครับ^^

หรือใครจะหาที่พักเองก็ไม่มีปัญหาครับ เอาสะดวกครับ

3.เรื่องการเรียนการสอน ไม่ได้ซีเรียสอะไร อยากให้สมาชิกมือใหม่ทุกคนได้ประสบการณ์ดีๆ อยากให้ลงทุกคนครับ

4.เรื่องการแข่งขันทั้ง 1/4 และ วิ่งแทรคจับเวลา ใครสนใจ รบกวนแจ้งด้วยล่วงหน้าครับ

5.ใครสนใจเรื่องประกวดรถ ให้แจ้งด้วยครับผม

6.รบกวนเรื่องตรงต่อเวลาด้วยครับ เพื่อความสะดวกและกระชับของงานครับ^^

7.วอแดง สำคัญมากกกกกกกกกกกกกกก

ค่าใช้จ่ายขั้นต้น รวมค่าใช้จ่ายทั้งค่าอาหาร ค่าเครื่องเสียง ทั้ง 2 วัน

ค่าทีมงานนายสนาม ค่าเช่าสนาม ค่าของที่ระลึก ฯลฯ ครับผม

ขอบคุณครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2012, 10:51:10 PM โดย Rattster »

• VIP
  • *
Ex.
Rattser 1 คัน 1 คน

นอนเต๊นท์ สนใจเรียนช่วงเช้า

ช่วงบ่าย อยากลงวิ่ง 1/4 และ ประกวดรถสวยครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ทำไมมันถูกจังครับ ... ราคานี้รวมอาหารเช้าและกลางวันของวันอาทิตย์แล้วใช่ไหมครับ ???

ลงชื่อไป 1 คัน 2 คน นอนโรงแรมนะคร๊าบ ช่วงเช้าลงเรียนช่วงบ่ายลงสนามด้วยคร๊าบ ถ้าภรรยาไม่ไปจะเปลี่ยนเป็นนอนเต๊นท์แทนน๊า แต่จะรีบมาแจ้งล่วงหน้าก่อนสิ้นเดือนนี้เด้อ  8)

ให้โอนเงินเข้าบัญชีใครจ๊ะ ... รบกวนแจ้งกำหนดวันด้วยน๊าว่าอย่างช้าภายในวันที่เท่าไหร่  ::)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2012, 08:12:40 AM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ fui52

• *
  • Gift : 19
เอาจริง!  :117:
Fui52 1 คน 1คัน
นอนเต๊นท์. สนใจเรียนช่วงสาย
ช่วงบ่าย ตามไหนตามนั้น :002:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Act/cabriolet. Na6
1คัน 1คน
นอนเต็นท์
สนใจเรียนช่วงเช้า
ช่วงบ่าย ตามพี่ฟุ้ยไปเรื่อยๆครับ

ออฟไลน์ joozu

• *
  • Gift : 14
เก่ง 1 คัน 2 คน ครับ
นอนเต๊นท์ (เอาเต๊นท์ไปเองได้ไหมครับ)
เรียนช่วงเช้า
ช่วงบ่าย ยังไม่แน่ใจ ว่าแต่ว่า มีแบ่งประเภทมือใหม่ ไหมครับ

ออฟไลน์ Pete NA

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special
เราเหมือนเฮีย

1 คัน 1 คน นอนเต๊นท์
เรียนเช้าบ่าย เทียว อยากประกวด อยาก 1/4 mile ด้วยคับบ