ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ สมาชิกเข้าร่วมกิจกรรม Bonanza Meetting & Track Day 1#  (อ่าน 50587 ครั้ง)

ออฟไลน์ oakinen

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
เล่นกีต้าร์ ......ร้องเพลงรอบกองไฟ .....ต้มถั่วเขียว...

เมาเบียร์....เชียร์รำวง....

นอนดูดาวในรถ..........สุลต่านเปรู....ยังไม่มีโอกาสแบบนี้เลย......ฮ่าๆๆๆๆ

:036:

ออฟไลน์ bas_m2

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
ดูแล้วเพลินเลย ชอบๆ

ออฟไลน์ rmeng_cm

• *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
 :like:   ดูแล้วเพลิน   :005:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
น้องโอ๊ค หมายถึงสุลต่านบรูไนป่าว  เปรูไม่มีสุลต่าน มีแต่ประธานาธิบดีครับ

สงสัยตามพ่อไปหลายประเทศมากจนสับสน รึเล่นทวิตเตอร์มากจนมึน

พักผ่อนบ้างน้า  เอาเวลาไปพักผ่อนใช้เงินพ่อบ้างก็ได้ รึไปกระบี่กะผมได้ยิ่งดี

• *
    • oakinen
โอ๊คไปตามหากระบี่....ที่ภาคใต้กะพี่ๆไม่ได้ฮะ....

ภาคอิสานโอ๊คจะไม่เกี่ยงเลยฮะ....แฮ่ๆ

:050:

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• MIATA Level 4
  • Gift : 10
ผมนอนได้ครับ แต่ผ.บ. คงยากอ่ะครับ.  อดท้าลมหนาวเลย. 5555

ผมอ่ะช้างเท้าหน้า.  แต่นี่มีควาญช้างไปด้วยอ่ะจิ.  คงอดนอนดูเดือนกับพี่เลย ^__^ :005: :005:

แต่ไปด้วยเหมือนเดิมน่ะครับ
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ผมนอนได้ครับ แต่ผ.บ. คงยากอ่ะครับ.  อดท้าลมหนาวเลย. 5555

ผมอ่ะช้างเท้าหน้า.  แต่นี่มีควาญช้างไปด้วยอ่ะจิ.  คงอดนอนดูเดือนกับพี่เลย ^__^ :005: :005:

แต่ไปด้วยเหมือนเดิมน่ะครับ

เข้าใจอย่างลึกซึ้ง - เพราะเราหัวอกเดียวกันจร้า  :-\

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
วันนี้คุยกับพี่ต้นเรื่องงานนี้แล้ว เลยมาคุยกับผบ.ต่อ....สรุป ไปด้วยอีกคันได้มั้ยคับ คันที่50พอดี

ถ้าทัน Tleminica เติ้ล NA1คัน2คนคับ ขับปิดท้ายขบวนด้วยคนคับ

ออฟไลน์ Dave95

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
รถไม่อยู่แล้ว แต่ขอไปด้วยคนนะครับ โอม 081-928-4996

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
ผม โอ้โห คร๊าบ na8 turbo เจอที่ไหนทักทายได้คร๊าบ ผมเป็น คนน่ารัก แสนกล ซุกซน แอนด์ แพรวพราว  แถม โง่หลอกง่าย รักเด็ก ชอบปลูกตันไม้คร๊าบ ;D ;D

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ลงรูปกัน หล่อๆท้างน้านเลย  ผมลงคนแรก เลยไม่ได้คัดรูปหล่อๆลงมั้งเลยอ่ะ  ฮือๆ

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
ลงรูปกัน หล่อๆท้างน้านเลย  ผมลงคนแรก เลยไม่ได้คัดรูปหล่อๆลงมั้งเลยอ่ะ  ฮือๆ
คนหล่ออะเฮียไม่ได้อยู่ที่รูป จริงๆ นะ   :002:

ออฟไลน์ Thanypol

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
เรียนพี่ๆที่จัดงานครับขออนุญาติที่พลาดครับ ผมมาช้าเกินไปรึเปล่าครับ พอจะมีที่เหลือให้ผมซักคนไม๊ครับ พอดีพึ่งจัดตารางตัวเองเสร็จครับ ถ้ามีรบกวนผมซักคนนะครับ เนม nb 1คัน/คนครับ

• *
    • oakinen
มา...เนม....มา.....^.^

:036:

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
ผม โอ้โห คร๊าบ na8 turbo เจอที่ไหนทักทายได้คร๊าบ ผมเป็น คนน่ารัก แสนกล ซุกซน แอนด์ แพรวพราว  แถม โง่หลอกง่าย รักเด็ก ชอบปลูกตันไม้คร๊าบ ;D ;D
ผมสัญญาครับคุณโอ๋ ว่าจะไม่บอกใคร 555ล้อเล่นนะนักบิ้ว