ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ สมาชิกเข้าร่วมกิจกรรม Bonanza Meetting & Track Day 1#  (อ่าน 50591 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chok chaiyo

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 3
ผมพึ่งเข้ามาเป็นสมาชิก ไม่นานมานี่เอง และยังไม่เคยไปร่วมงานเลยครับ ครั้งนี้ผมขอไปด้วยคนนะครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆ ท่านครับ NA 1 คัน กับ 1 คน ครับ แต่คนที่ 2 ยังไม่แน่ครับ ขอเพิ่มเติม เบอร์โทรติดต่อนะครับ 081-444-6060 ครับ ขอบคุณครับ :025:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2012, 08:59:02 PM โดย โชคไชโย »

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
เข้ามาถอนตัว อดไปแล้ว....  เวลาลาขอ ผบ. เต็ม  ลายาวไม่ได้ ......  เศร้ามาก พึ่งรู้ เมื่อกี้เลย 

ผบ.    ตัว...เค้ามีไรจะบอกเค้าไปไม่ได้แล้ว เค้าบอกว่า ลาได้อีกแค่ 2 วัน (ปกติ เชียงใหม่ วันเสาร์เค้าก็ทำงานกัน ถ้ามีงานไร ตรงกับ วันเสาร์คือ ลา ไป )
อาเม้ง  อ้าว....  ตัวก็ไม่ต้องไปดิ ..... เดี๋ยวเค้าไปคนเดียวได้.... (ในใจ :002:  ยิ้มเลยงานนี้ได้ไปคนเดียวด้วยโว้ย..)
ผบ.    ไม่............................. :emo51: เรื่องไร จะปล่อยให้ไปคนเดียว  (เสียงยาวมาก)
           เย็นนี้ก็หาไรกินเองแล้วกัน ...... 
อาเม้ง  เฉย...อะ  เกี่ยวไรวะเนี่ย..... ::) 
ผบ.    ทำไมจะไปรับใครไปแทนเหรอ...... 
อาเม้ง   งง  :010:  :106:   ไรอะ..................................งง :004:   วาดฝันไว้สะเยอะเลยอะ......โอ้ย...ยย
ความฝันดับสลาย..... :106:  อยากกกกวิ่งบนสนาม กับเค้าบ้าง....บ่ายบาย น้องโบ  ......สักวันจะต้องไปวิ่งที่น้องโบให้ได้... :106:

ปล.ความจริงแล้วผิดผมเองแหละที่ปีนี้ดันใช้วันหยุดเค้าไปเที่ยวสงกรานต์ ยาวไปหน่อย เกือบ 10 วัน วันลาเลยไม่เหลือ ของผมมันไม่มีปัญหา

ขอโทษฝ่ายจัดงานด้วยนะครับ.....   

เม้ง  :emo59:

คุณ rmeng_cmออยากมาวิ่ง กับน้องโบ วันไหน บอกผม เดี๋ยวผมไปวิ่งเป็นเพื่อนครับ

แล้วเดี๋ยวพาน้องโบ(คน) ไปนั่ง กับคุณ rmeng_cm ด้วยครับ  :009:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
เข้ามาถอนตัว อดไปแล้ว....  เวลาลาขอ ผบ. เต็ม  ลายาวไม่ได้ ......  เศร้ามาก พึ่งรู้ เมื่อกี้เลย 

ผบ.    ตัว...เค้ามีไรจะบอกเค้าไปไม่ได้แล้ว เค้าบอกว่า ลาได้อีกแค่ 2 วัน (ปกติ เชียงใหม่ วันเสาร์เค้าก็ทำงานกัน ถ้ามีงานไร ตรงกับ วันเสาร์คือ ลา ไป )
อาเม้ง  อ้าว....  ตัวก็ไม่ต้องไปดิ ..... เดี๋ยวเค้าไปคนเดียวได้.... (ในใจ :002:  ยิ้มเลยงานนี้ได้ไปคนเดียวด้วยโว้ย..)
ผบ.    ไม่............................. :emo51: เรื่องไร จะปล่อยให้ไปคนเดียว  (เสียงยาวมาก)
           เย็นนี้ก็หาไรกินเองแล้วกัน ...... 
อาเม้ง  เฉย...อะ  เกี่ยวไรวะเนี่ย..... ::) 
ผบ.    ทำไมจะไปรับใครไปแทนเหรอ...... 
อาเม้ง   งง  :010:  :106:   ไรอะ..................................งง :004:   วาดฝันไว้สะเยอะเลยอะ......โอ้ย...ยย
ความฝันดับสลาย..... :106:  อยากกกกวิ่งบนสนาม กับเค้าบ้าง....บ่ายบาย น้องโบ  ......สักวันจะต้องไปวิ่งที่น้องโบให้ได้... :106:

ปล.ความจริงแล้วผิดผมเองแหละที่ปีนี้ดันใช้วันหยุดเค้าไปเที่ยวสงกรานต์ ยาวไปหน่อย เกือบ 10 วัน วันลาเลยไม่เหลือ ของผมมันไม่มีปัญหา

ขอโทษฝ่ายจัดงานด้วยนะครับ.....   

เม้ง  :emo59:

55+.
ผมว่าตอนนึก+ตอนวาดฝัน ที่คิดในใจ. สีหน้ามันออกมาแบบเด่นชัด. ผบ...เลยจับพิรุท ได้

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 53
 "ลาป่วย" สิครับ   :like:

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
555 งานนี้ไอเดียเจ้าเมืองล้วนๆเลยคับคุณตั้ว

แล้วท่านอนาคินจะไม่ไปด้วยล่ะ
ไปลองยานเก่าของท่านที่สนามก็ได้นะ เค้าคงคิดถึงอยู่
คุณนันก็ไปด้วย

ช่างลงตัวอะไรปานนี้ ถ้าพี่ซูมๆไม่เฉลย น้องๆเขาอาจเตรียมใจ...เอ๊ย เตรียมตัวไม่ทันนะครับ จะได้เป็นเหตุผลให้หนักแน่นขึ้นในการ ลาไปร่วมงาน

ก็ดูๆอยู่ครับ ตอนนี้มียานลำใหม่แล้ว จอดซะเยอะจนยางบวม แต่ผมไม่ค่อยอยากไปทริปเดียวกะพี่ซูมๆเพราะกลางคืนผมจะนอนไม่ค่อยหลับ พี่เล่นซะเขาแผงม้ากระเทือน555

ออฟไลน์ rmeng_cm

• *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
"ลาป่วย" สิครับ   :like:

ไอเดียดี  แต่ แล้วใบรับรองแพทย์ล่ะ......ใครออกให้   แหะ ๆ  คุณหมอ.....  ไม่ ไม่....  อย่าเสี่ยง
ดีกว่า
ไอ่ที่ฝันไว้
1. กะอยากไปลองนั่งรถ ที่ใส่ TEIN SS ดู ว่าเป็นอย่างไร กับโช๊คอื่น ๆ ถึงเวลานั้นกำลังใส่ FLEX แล้วเป็นแน่  กะว่าเลิก Drift เมื่อไรจะเปลี่ยนใส่  SS แทน
2. อยากเจอพี่ตั้ว...  เจ้าของเครื่องเดิมคันนี้  อยากรู้ว่าของแต่งที่พี่ตั้วทำ มัน set อะไรได้อีก... รองรับได้อีกแค่ไหน  เรื่อง เทอร์โบ ตอนนี้ 0.7-0.8
3. ความฝันก็เป็นจริงได้วิ่งบนสนาม กับเขาสักที เพราะ ยังไม่เคยไปสาดโค้งแบบ สุด ๆ ในสนามเลย :002:
4. กะ เจอพี่แอ๊ก  จะปรึกษาเรื่องแอร์กับพี่เค้า  แอร์รถผมมันเย็นไม่จัด ถ้าเป็นหน้าร้อน กลางวันจบกัน กลางคืน ปกติ เอาอยู่
5. กะไปเดินถ่ายรูปรถ เพื่อนๆ  แล้วทำ Review  เหมือนที่เบียร์ทำ......  
นับความฝันได้ 5 ข้อแล้ว  สุดท้าย อด....

ความจริงแล้วมีอีกหลายข้อมากมาย ....   ตอนนี้พยายามหาวิธีอยู่ ขอเวลาไปคิดหาทางแก้ก่อนครับ...  ยังไม่หมดหวัง ...   มีเวลาถึงสิ้นเดือน ใช่ไหมครับ  จะขยับโยกซ้าย ย้ายขวา ดูก่อนครับ...
อยากไปอะ...... :004:

ปล.อยากรู้ว่าจะไปวิ่ง สนาม โบ ค่าใช้จ่ายเท่าไร อยู่ ๆ เราไปเมื่อไรก็ได้เลยหรือป่าว หรือต้องจอง ไปคันเดียว เค้าให้ไหมค่าเช่าเขาคิดยังไงมีใคร ทราบบ้างครับ... :010:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2012, 11:39:15 AM โดย rmeng_cm »
I love miata

ออฟไลน์ Campz

• MIATA Level 3
  • Gift : 10
  • Originality is a mark of genius.
ลงชื่อด้วยคนคร้าบพี่

แคมป์ 1 คัน 2 คน ^^
ขอบคุณมิตรภาพดีๆ พื้นที่ดีๆ www.miata-thai.net

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
ไปเหอะ คุณเม้งกว่าจะถึงงาน เรายังมีเวลาตะล่อมๆอีกเยอะ ฮิฮิ..

ปล. เรื่องขอวีซ่าต้องถามพี่แอ๊ค Cabriolet ครับ.. พี่เขามีเทคนิคมากมาย ลอง PM ไปครับ 555+ ^_^

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ไปเหอะ คุณเม้งกว่าจะถึงงาน เรายังมีเวลาตะล่อมๆอีกเยอะ ฮิฮิ..

ปล. เรื่องขอวีซ่าต้องถามพี่แอ๊ค Cabriolet ครับ.. พี่เขามีเทคนิคมากมาย ลอง PM ไปครับ 555+ ^_^
เทคนิค. ที่ใช้บ่อยสุด แบบได้แน่ๆ ไปได้ทันทีของผมคือ "เดี๋ยวจะไปข้างนอกนะ เพื่อนมีปัญหา". ^___^

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
หลังจากคุณ cabriolet ใช้เทคนิคข้างต้น ...... เพื่อน ๆ ก็ไม่สามารถเข้าบ้านคุณ cabriolet ได้อีกเลย   :emo48:

เข้าใจโยนนะมึนนนนน   :o

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32

เทคนิค. ที่ใช้บ่อยสุด แบบได้แน่ๆ ไปได้ทันทีของผมคือ "เดี๋ยวจะไปข้างนอกนะ เพื่อนมีปัญหา". ^___^

เออออออออออ.... ฝากแอดมินลบกระทู้นี่ด้วยนะคับ

มาเปิดเผยแบบนี้ได้ไงอ่ะพี่ ผมว่าจะใช้แบบนี้อยู่

อดกัน สงสัยอดกันพอดี  :066:

:050: :050: :050: :050:.......ลบก็ได้นะ   เค้าขอโทษษษษษษษษษ

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป

เออออออออออ.... ฝากแอดมินลบกระทู้นี่ด้วยนะคับ

มาเปิดเผยแบบนี้ได้ไงอ่ะพี่ ผมว่าจะใช้แบบนี้อยู่

อดกัน สงสัยอดกันพอดี  :066:

พี่รัตน์ ผมมีปัญหา ที่เชียงใหม่ มาหาผมด้วยนะ ...
 :009:

ออฟไลน์ rmeng_cm

• *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
ว้า.....คุณหมอตอบตัดหน้าไปแย้ว...... กะจะบอกว่าพี่รัตน์  พี่แอ๊กแอร์ไม่เย็นอะ....  ตอนนี้ได้ TEIN FLEX  มาสมใจแย้ว....รอ รับของอย่างเดียว  เดี๋ยวเปลี่ยนเสร็จแล้วจะเข้ามา review ให้ฟัง

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
มาลงชื่อให้ต่าววววววววว อีกคนครับ

ต่าววววววววว 1 คัน 2 คน จร้าาาา