ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ สมาชิกเข้าร่วมกิจกรรม Bonanza Meetting & Track Day 1#  (อ่าน 50578 ครั้ง)

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
updated status 16 July 2012   8)

Login                     cars  person

1) Rattster                2       3
2) oakinen                 1       2
3) GarageLifeRoadster 1       2
4) BRG Roadster         1       2
5) joozu                     1       2
6) BEE                       1       2
7) yume                     1      NA
8 ) Gong959                1        2
9) cabriolet                1        1
10) pijit30                  1       2
11) บอมบ์คุง                 1       2
12) mazdalover           1       2
13) Pete NA                1       2
14) Coolacid               1      NA
15) bas_m2                2      NA
16) nundk                   1       2
17) fui52                    1       1
18) Rooster                1      NA
19) Zoom-zoom          1      NA
20) rmeng_cm            1        2
21) Surawutk              1      NA
22) ty                        1        2
23) Neung_REDSteR     1       1
24) sarapao68             1      NA
25) earn                     1        1
26) PON                     1        1
27) b4_miata              1        1
28) pop_pop               1        2
29) nob_nb                 1       NA
30) Mixer                    1        1

รวมทั้งสิ้น 32 คัน 38 คน (มี 8 คันที่ยังระบุจำนวนผู้ติดตามไม่ได้นะครับ)   ???

และ Dr.phuwanat ยังไม่สามารถแจ้งได้ต้องตรวจสอบเรื่องตารางการทำงานก่อน และจะมาแจ้งอีกครั้ง จึงยังไม่ได้นับรวมเข้าไปด้วย ... แต่มั่นใจว่าต้องมาแน่นอนเพราะอยู่ใกล้สุด(น่าจะปรับให้มาเจอจุดสตาร์ทที่กรุงเทพพร้อมกันนิ  :P)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

@ อ.หนุ่ม ผมว่าจะไป start ออกพร้อมพี่รัตน์ ที่กำแพงเพชรอะครับ :009:

ป.ล. ขอใกล้ๆ วันจะมาแจ้งครับ  :emo59:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
รับทราบตามแจ้งครับ Dr.phuwanat ... ไว้ใกล้วันงานอาจมีเพื่อนไปสตาร์ทที่กำแพงเพชรกะท่าน Rattster อีกหลายท่านก็เป็นได้   8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ลงชื่อแทนนะครับ  

ฺBenz32  1 คัน / 1 คน    083-2577701
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2012, 12:32:35 AM โดย pop_pop »

ออฟไลน์ tanakit_vong

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 4
จะทันไหมเนี่ย  1 คัน 1 คน ครับ 0891059763 nb
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2012, 12:21:13 AM โดย tanakit_vong »

ออฟไลน์ rmeng_cm

• *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
ขอบคุณมากครับ....  คุณหมอ  :117:

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณมากครับ....  คุณหมอ  :117:

ยินดีครับ อ.     :009:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
ของป๋มขอใกล้จาแจ้งให้ทราบนะคับ ว่าไปได้ปะ

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
อยากเห็นแบบนี้ครับ...

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
โห ... คุณ nop-nb เอารูปบรรยากาศงาน Karuizawa Meeting ที่ญี่ปุ่นมาให้ดูเนี่ยกระตุ้นต่อมกิเลสอย่างแรงอ่ะ  :emo51:

เห็นแล้วก็อยากไปอีก งานวันอาทิตย์จะมี shop ต่าง ๆ มาขายของทั้งของใหม่-มือสอง ราคาลดพิเศษ นอกจากนั้นสมาชิกที่มาร่วมงานจากทั่วประเทศ(มาจากทั่วประเทศจริง ๆ )จะมาเปิดท้ายขายของ ... อันนี้สนุกสุด ๆ เพราะจะมีอะไรแปลก ๆ ที่เค้าสะสมไว้เอามาอวดกัน ราคาก็ไม่แพงด้วย ... ที่เจอแล้วซื้อกลับมาก็มีม่านบังแดด-ไพ่-จิ๊กซอร์-รถโมเดล-พวงกุญแจ-กระเป๋าใส่เหรียญ ฯลฯ   :-*

ของแต่งที่สมาชิกมาเปิดท้ายขายของเนี่ย ... ราคายิ่งกว่าตลาดนัดเมืองไทยซะอีก เรียกว่ามีเงินซื้อแต่ไม่มีปัญญาขนกลับ เพราะมันเยอะแยะเห็นอะไรก็น่าซื้อไปหมด  8)

งานที่เขาใหญ่-โบนันซ่า ปลายปีนี้ คิดว่าจะจัดเป็น 12th Anniversary Miata Club of Thailand ไปเลยคงดี ... นาน ๆ จัดเป็น Road Trip ด้วยและงานครบรอบชมรมฯ ด้วยก็ดีนะ ... ตื่นเต้น ๆ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
จารเอาของที่ซื้อจากญี่ปุ่นมาแบขายเป็นตัวอย่างที่ดีหน่อยสิ อิอิ..

55555 ..... ไม่ได้หรอกครับคุณ Rooster ใคร ๆ ก็รู้ว่าผมเป็นพวกขี้งกจะตายไป  :emo48:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ Niti

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 4
ยังไม่ได้เช็คกะที่บ้านเลย แต่บรรยากาศดูแล้วน่าไปขนาดนี้ ขอลงชื่อไว้เลยครับ นิติ 1 คัน 3 คน (คนขับ + 1 ผบ + 1 เด็กน้อย)  :D :D

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
เดี๋ยวเอารถโมเดล และของสะสมไปโชว์ครับ  :P

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
เอาไปโชว์?? หายแน่ ผมรับรอง ผมจะขโมยเอง 555

ออฟไลน์ rmeng_cm

• *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
เข้ามาถอนตัว อดไปแล้ว....  เวลาลาขอ ผบ. เต็ม  ลายาวไม่ได้ ......  เศร้ามาก พึ่งรู้ เมื่อกี้เลย  

ผบ.    ตัว...เค้ามีไรจะบอกเค้าไปไม่ได้แล้ว เค้าบอกว่า ลาได้อีกแค่ 2 วัน (ปกติ เชียงใหม่ วันเสาร์เค้าก็ทำงานกัน ถ้ามีงานไร ตรงกับ วันเสาร์คือ ลา ไป )
อาเม้ง  อ้าว....  ตัวก็ไม่ต้องไปดิ ..... เดี๋ยวเค้าไปคนเดียวได้.... (ในใจ :002:  ยิ้มเลยงานนี้ได้ไปคนเดียวด้วยโว้ย..)
ผบ.    ไม่............................. :emo51: เรื่องไร จะปล่อยให้ไปคนเดียว  (เสียงยาวมาก)
           เย็นนี้ก็หาไรกินเองแล้วกัน ......  
อาเม้ง  เฉย...อะ  เกี่ยวไรวะเนี่ย..... ::)  
ผบ.    ทำไมจะไปรับใครไปแทนเหรอ......  
อาเม้ง   งง  :010:  :106:   ไรอะ..................................งง :004:   วาดฝันไว้สะเยอะเลยอะ......โอ้ย...ยย
ความฝันดับสลาย..... :106:  อยากกกกวิ่งบนสนาม กับเค้าบ้าง....บ่ายบาย น้องโบ  ......สักวันจะต้องไปวิ่งที่น้องโบให้ได้... :106:

ปล.ความจริงแล้วผิดผมเองแหละที่ปีนี้ดันใช้วันหยุดเค้าไปเที่ยวสงกรานต์ ยาวไปหน่อย เกือบ 10 วัน วันลาเลยไม่เหลือ ของผมมันไม่มีปัญหา

ขอโทษฝ่ายจัดงานด้วยนะครับ.....  

เม้ง  :emo59:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2012, 06:42:31 PM โดย rmeng_cm »
I love miata