ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ "ทริปใหญ่สิ้นปี เพชรบูรณ์-เชียงคาน-พิดโลก" 11-13พ.ย54 ช่วยลงชื่อด่วนครับ  (อ่าน 23491 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
คืนที่สอง วันเสาร์ที่ 12 พฤศจิกายน 2554 ณ จังหวัดพิษณุโลก

โรงแรมชื่อ เดอะรูม เรสซิเด้นท์ จองไว้ 16 ห้องนะครับ

เป็นห้องเตียงเดี่ยว (มีเตียงเดียว) นอนได้ 2 ท่าน จองไว้ 10 ห้อง ค่าห้อง 400 บาท

1.พี่กำนันช้าง
2.อ.หนุ่ม
3.รัตน์
4.บาส
5.โอ๋
6.พี่โอ๊ค
7.ต่อ
8.หนึ่ง
9.ออฟ
10.เป้

ห้องเตียงคู่ (มีสองเตียง) จองไว้ 6 ห้อง 450 บาท

1.พี่แอ็ค กะ พี่ธเนศ
2.พี่จิน กะ พี่ป้อม
3.เอิร์น กะ บุญ
4.วิทย์ กะ พี่ฟุ้ย
5.พี่พล กะ เต่า
6.ป๋อ กะ ?

http://theroomresident.net/index.html

ใกล้วัดพระใหญ่ ร้านอาหาร ห้างเซ็นทรัล และ สถานเริงรมณ์ ที่พี่ๆบางคนอยากไปแก้มือครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2011, 09:20:51 AM โดย Rattster »

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15
แจ่มแจ๋วเลยครับพี่รัตน์   ขอบคุณมากๆที่เป็นธุระให้ชาว miata คร้าบบ :emo59: :emo59: :emo59:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ฮือๆ. คืนสอง ผมยังต้องนอนกับพี่ธเนศ อีกหรอ???  แรกๆก็ตื่นเต้น แต่ผ่านมาครั้งสองเริ่มหมดรักแล้วอ่ะ. 55+^___^.

ออฟไลน์ fui52

• *
  • Gift : 19
ขอบคุณคร้าบ..สมเป็นเจ้าเมืองฝ่ายเหนือจริงๆ :emo59:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
บังเอิญที่พิดโลกเมื่อปีที่แล้ว. ผมก็ได้พบรักใหม่แล้ว และก็มีท่าใหม่ จิ้งจกแมน ทิ้งตัวลงมาจากเพดานด้วย

ฉนั้นผมยกเตียงส่วนของผม ให้เสี่ยแอ๊คพาน้องกุ้งแก้มกราม มานอนแทนละกัน

ออฟไลน์ image8998

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 3
ขอโทษทีครับ ได้รับแต่pmไม่ได้ดูหัวข้อนี้เลย ผมยังไม่ทราบว่าไปได้หรือเปล่า ตัดผมไปได้เลยครับ แต่ถ้าไปได้อาจขอรบกวนขับไปด้วยแต่ไปหาที่อยู่เอาแถวนั้น ขอโทษทีนะครับ คุณrattster :emo59:

• *
คือวันแรกที่ลงชื่อไว้เห็นพี่actเสนอไปปายก็เลยลงชื่อไว้ครับ ขอโทษที่ทำให้สับสน :emo59:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ไม่ทราบไปกี่ท่านครับ จิงๆยังมีห้องรวมเหลืออยู่ครับ นอนด้วยกันได้ครับ

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
นอนกะผมก็ได้. โดยในห้องมีพี่ธเนศZoomZoomแถมให้ด้วย. 555+

• *
นอนพื้นก็ได้พี่ แต่สำคัญว่าติดงานหรือเปล่าเท่านั้นเอง :)

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• *
  • Gift : 15
น่ากลัวน้ำจะพัดเอาทริปเราไหลไปด้วยจริงๆ :004:

สรุป ทริปสิ้นปีนี้ "เชียงคาน". ผู้ใดที่ประสบน้ำท่วม และหรือไม่สะดวกที่จะไป ช่วยแจ้งและลงชื่อในกระทู้นี้ด้วยนะครับ

ส่วนเรื่อง วันเวลา นั้นยังคงเป็นเหมือนเดิมครับ

เส้นทางที่จะไป ได้มีการสำรวจมาแล้วว่า โอเค

จะเปลี่ยนเฉพาะจุดนัดพบ และเส้นทางที่จะออกจากกรุงเทพ

ออฟไลน์ PON

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 11
ผมขอบายก่อนนะพี่act คือของผมยังไม่ท่วมแต่มาแน่ต้องอยู่ดูแลลูกเมียก่อนไงก็ขอให้เที่ยวกันให้สนุกนะครับทุกๆคน :004:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ของผมขอดูสถานการณ์ก่อนเช่นกัน มีประชุมด่วนพรุ่งนี้บ่ายที่แจ้งวัฒนะติดกับศูนย์ราชการ ที่ข่าวว่าน้ำเริ่มลดระดับลงบ้่างแล้ว แต่ยังวางใจอะไรไม่ได้เพราะหากวิกฤตถึงขั้นตัดไฟ data center คงต้องปิดและระบบคงเดี้ยงทั่วประเทศ คราวนี้ได้พักยาวแน่ๆ  :emo48:

ภาวนาขอให้ยื้อได้อีก 2-3 สัปดาห์ให้งานเปลี่ยนเครื่องทั่วประเทศผมเสร็จทันตามกำหนด 18 พ.ย. นี้ด้วยเทอญ  :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ b4_miata

• *
  • Gift : 18
หากสถานการณ์ยังเป็นเช่นนี้ สงสัยต้องขอถอนตัวเช่นกันครับ เพราะไม่สะดวกในหลายเรื่องๆครับ ต้องขออภัยด้วยนะครับ.. :'(