ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ "ทริปใหญ่สิ้นปี เพชรบูรณ์-เชียงคาน-พิดโลก" 11-13พ.ย54 ช่วยลงชื่อด่วนครับ  (อ่าน 23396 ครั้ง)

ออฟไลน์ tt1213

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
พี่รัตน์ครับ รร.สุขสมบูรณ์ ที่เชียงคาน เป็นโรงแรมที่ดีที่สุดของเชียงคานแล้วครับพี่ ที่เหลือส่วนใหญ่เป็นบ้านชาวบ้านที่ดัดแปลงมาเป็นโฮมเสตย์และเป็นห้องน้ำรวมครับ ผมเสียดายมากครับที่ไม่มีโอกาศร่วมออกทริปนี้ด้วย  ยังไงขอให้เดินทางกันอย่างมีความสุข และราบรื่นตลอดทริปนะครับ  :car: :car: :car:

ออฟไลน์ too59

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ค่าห้องเด่วรอผมจัดการของคืนที่ 2 ให้เสดก่อนนะครับ

แล้วก็รอ คุณ Image8998 กะ Too59 มารายงานตัวด้วยครับ

สิ่งทีผมทำยังไม่ได้เสี้ยวของน้ำใจที่พี่มีให้น้องๆเลยครับ

ที่นี่น้ำในงามล้นเหลือจริงๆครับ

• *
ค่าห้องเด่วรอผมจัดการของคืนที่ 2 ให้เสดก่อนนะครับ

แล้วก็รอ คุณ Image8998 กะ Too59 มารายงานตัวด้วยครับ

สิ่งทีผมทำยังไม่ได้เสี้ยวของน้ำใจที่พี่มีให้น้องๆเลยครับ

ที่นี่น้ำในงามล้นเหลือจริงๆครับ
รู้สึกอบอุ่นมากๆคับสงสัยมานาน keep in touch คือ อันหยัง...
 :002:

ออฟไลน์ nundk

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -3
  ที่บ้านน้ำท่วมครับ รอดูสถานะการณ์ก่อน ถ้าไปได้ก็ 1คนครับรัตน์ :106:

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 32
พี่รัตน์ครับ รร.สุขสมบูรณ์ ที่เชียงคาน เป็นโรงแรมที่ดีที่สุดของเชียงคานแล้วครับพี่ ที่เหลือส่วนใหญ่เป็นบ้านชาวบ้านที่ดัดแปลงมาเป็นโฮมเสตย์และเป็นห้องน้ำรวมครับ ผมเสียดายมากครับที่ไม่มีโอกาศร่วมออกทริปนี้ด้วย  ยังไงขอให้เดินทางกันอย่างมีความสุข และราบรื่นตลอดทริปนะครับ  :car: :car: :car:

ขอบคุณมากครับ ผมเองก็ไม่ได้รู้จักที่นี่เท่าไหร่

เสิร์ชเอาอ่ะคับ แล้วก็โทไปเรื่อยๆจนเจออ่ะคับ

รู้สึกอบอุ่นมากๆคับสงสัยมานาน keep in touch คือ อันหยัง...
 :002:

สมาชิกใหม่มาทั้งที เด่วจะให้พี่ๆเค้ารับน้องนะครับ 555

ส่วน Keep in touch รอพี่เจ้าของเค้ามาตอบนะครับ

ที่บ้านน้ำท่วมครับ รอดูสถานะการณ์ก่อน ถ้าไปได้ก็ 1คนครับรัตน์ :106:

เผื่อไว้แล้วคับพี่นัน รอแค่ยืนยันครับ แต่อาจนอนรวมนะครับพี่

ไปได้ไปนะพี่นันครับ น้องๆอยากให้ไป พี่ไม่ไปน้องๆเหงาแย่ อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2011, 01:14:58 AM โดย Rattster »

ออฟไลน์ earn

• *
  • Gift : 5
ขอบคุณนะคร้าบ ทั้งพี่รัตน์และพี่ๆคนอื่นๆด้วยครับ รู้สึกตัวเองไม่ได้ทำอะไรให้เกิดประโยชน์เลย555 :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2011, 01:59:57 AM โดย earn »

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
 :emo59: 
โจ๊ก ขอรอดูสภาพรถในอาทิตย์หน้านะครับ... ว่าไปทางไกลแล้วโอเคหรือเปล่า
1คันหนึ่งคน NA คร๊าบ

deathmark

• บุคคลทั่วไป

เด๋วน้ำก็ลด  ไม่ต้องหาเรื่อง ไม่ไปเลย  :066:  ถ้าน้ำไม่ลดก็ขับเรือมา  โอมมมมมมมมมมมมมม  จงไปปปปปปปปปปปปปปป

• VIP
  • *
คุณ Image8998 กะ Too59 มารายงานตัวด้วยครับ

ขอเบอร์ด้วยครับ ใครรู้จักพี่สองท่านนี้รบกวนติดต่อให้ด้วยครับ

ขอบคุณก๊าบบบบบบบ

ออฟไลน์ nundk

• **
  • Gift : -3
 มิได้หาเรื่องเบี้ยวครับชิต สถานะการณ์ตอนนี้ที่ลานจอดรถเทรเลอร์ของผมน้ำท่วมมาครึ่งคันรถเทรเลอร์แล้ว mrs ก็ต้องเอาไปฝากจอดชั้น5เซ็นทรัล บางนา ทางเข้าหมู่บ้านก็ท่วมแล้ว นี่ขนาดน้ำชุดใหญ่ยังมาไม่ถึงนะ เครียดมาก แต่จะพยายามไปให้ได้ ไม่ปด

• *
ขอโทดทีครับ ผมคงไปไม่ได้แล้วครับคงต้องstandbyช่วยบ้านที่ต.จ.ว.หลังนำ้ลดครับ

deathmark

• บุคคลทั่วไป
มิได้หาเรื่องเบี้ยวครับชิต สถานะการณ์ตอนนี้ที่ลานจอดรถเทรเลอร์ของผมน้ำท่วมมาครึ่งคันรถเทรเลอร์แล้ว mrs ก็ต้องเอาไปฝากจอดชั้น5เซ็นทรัล บางนา ทางเข้าหมู่บ้านก็ท่วมแล้ว นี่ขนาดน้ำชุดใหญ่ยังมาไม่ถึงนะ เครียดมาก แต่จะพยายามไปให้ได้ ไม่ปด

มีไรให้ช่วยก็บอกนะพี่ เด๋วจะเกณฑ์  ค้างคาว กับ พักพวกไป 

แ่ต่มีข้อแม้ ต้อง 1 ตืด  :005:

สู้ๆ พี่  พูดแล้วก็น่าน้อยใจ  รอบเขต กทม  เหมือนลูกเมียน้อยไงไม่รู้  อย่างรังสิต  เทศบาลประกาศจะให้เป็นพื้นที่รับน้ำ  :004:

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
มีนบุรีก็คงต้องเสียสละเพื่อไม่ให้สุวรรณภูมิน้ำท่วม   :'(

• VIP
  • *
สรุปว่าน้อง too59 ไม่สะดวกนะครับ ส่วนคุณ Image9889 ก็ไม่แสดงตัวซักที  :'(

เอาเปนว่าผมขออนุญาติ ตัดออกเลยนะครับ เพื่อจะได้สะดวกต่อการจัดห้องนะครับ

ส่วนพี่นัน โจ็ก หรือ ที่สแตนบายไว้ ผมเผื่อไว้ให้แล้วนะครับ ยังได้อีก 4 ท่านครับ ยังไงก็บอกได้นะครับ

เด่วคืนนี้จะสรุปเรื่องที่พักคืน 2 ให้นะครับ และค่าใช้จ่ายทั้งหมดครับ

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ขอบคุณรัตน์มากนะครับ....

ที่เป็นธุระดูแลจัดการคร้าบ....จุ๊บๆคราบบบ...  ^.^

:005: