ผู้เขียน หัวข้อ: อยากอยู่ในคลับด้วยต้องทำอย่างไร เพิ่งได้ "น้องฟ้า" มาใหม่  (อ่าน 12629 ครั้ง)

ออฟไลน์ BEE

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
    เจ้าของกะทู้ เงียบไปเลยอ่ะครับ   :emo64:

ออฟไลน์ poo2012

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 0
ไม่ได้หายไปไหนหรอกค่ะ ติดตามตลอดแต่"งงงง" เห็นโพสรหัสกันเลยไม่รู้จะตอบยังไง

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
ไม่มีไรหรอกครับ นึกไรได้ก็ใส่ๆไปนะครับแรกๆก็จะงงแบบนี้หล่ะอยู่ไปก็จะงงเพิ่มขึ้นเรื่อยๆอ่ะครับ😄

deathmark

• บุคคลทั่วไป
ไม่มีไรหรอกครับ นึกไรได้ก็ใส่ๆไปนะครับแรกๆก็จะงงแบบนี้หล่ะอยู่ไปก็จะงงเพิ่มขึ้นเรื่อยๆอ่ะครับ😄

กระทู้กลายพันธุ์

รหัสเยอะนักนะ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ไม่ได้หายไปไหนหรอกค่ะ ติดตามตลอดแต่"งงงง" เห็นโพสรหัสกันเลยไม่รู้จะตอบยังไง

ขอโทษคุณ poo2012 ด้วยครับ ที่เข้ามาแจมจนกระทู้กลายพันธ์ ส่วนรหัสลับอะไรนั่นก็จะทราบกันในกลุ่มเฉพาะเท่านั้น ผมเองก็ไม่ทราบเช่นกัน แต่ไม่กล้าถาม  :emo10:

หากมีเวลาว่างก็อยากให้เข้าร่วมกิจกรรมพบปะสังสรรค์เพื่อน-พ้อง-น้องพี่ จะได้ขอชมน้องฟ้าของคุณ poo2012 ซึ่งเพื่อนสมาชิกหลายท่าน รอชมอยู่เช่นกัน ... ถ่ายรูปแล้วมา post ในห้อง showroom เรียกน้ำย่อยกันก่อนก็ได้ครับ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ลป.กระทู้นี้ hot น่าดู มีตั้งหลายหน้าแน่ะ  :D

ไม่มีไรครับจารหนุ่ม มันเป็นรหัสตู้น่ะทำเป็นไม่คุ้น

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ไม่มีไรครับจารหนุ่ม มันเป็นรหัสตู้น่ะทำเป็นไม่คุ้น

อึ๋ย ... ออกอากาศแบบนี้ผมอาจโดนขับออกจาก miata club นะคร๊าบบบบบ แม่บ้านผ่านมาอ่านเจอเข้าผมจะถูกถอน passport ถาวรเน้อ  :'(

ผมไม่รู้จริง ๆ เรื่องรหัสลับหัวหิน / นครปฐม ได้แต่นั่งอ่านตาแป๋ว เก็บเป็นการบ้านไปขบคิดว่ามันคือไรว๊า ใช่ไหมว๊า อ่ะครับ  :-X

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ล้อเล่นทำตกใจ. พวกขวัญอ่อนเนี่ย

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
รหัสลับ สาวเสื้อแดง ต้องถามพี่TD จ้องตาไม่กระพริบ555

deathmark

• บุคคลทั่วไป
Tm ดาวเป็นสีม่วงได้ไงอะ

พี่ td  อีกคนมีตั้ง 5 ดาว

ปล คืนนั้นไม่ยอมย้ายห้องเลยนะ

อยากได้สีไรก็บอกTMไป มานทำเองที้งนั้นแหละ. แฮ่แฮ่

ออฟไลน์ 0871790110

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
เพราะคันนี้เลยถึงอยากมาเล่นmr5 naอะครับผม  ผมอยู่เชียงใหม่อิอิ  ตอนนี้กำลังหาmr5naอยู่ได้มา  จะมาให้ดูกันครับคงต้องหาสีฟ้าอิอิ

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
เพราะคันนี้เลยถึงอยากมาเล่นmr5 naอะครับผม  ผมอยู่เชียงใหม่อิอิ  ตอนนี้กำลังหาmr5naอยู่ได้มา  จะมาให้ดูกันครับคงต้องหาสีฟ้าอิอิ
สีนี้สวยมากครับ อิอิ