Car Related Discussion > Miata Showroom

cryin' miata 5555

<< < (12/13) > >>

Goff:

--- อ้างจาก: a_Light ที่ มกราคม 03, 2017, 04:46:34 PM ---ปล่อยรูปกั๊กจริงๆ ต้องติดตามตอนต่อไปสินะ

--- End quote ---
ป่าวกั๊กนะคับพี่ใหญ่
กินไปทำไปเมาทั้งช่างทั้งผมฮะ
เลยถ่ายมาได้แแค่นึ้ ค่อยๆใจเย็นๆครับผม

Rooster NR-A:
ประมาณตุลา-พฤศจิกา พอว่างซักอาทิตย์นึงมั้ยครับ จะชวนเอารถไปเที่ยวที่มาเลเซียหน่อย เพื่อนๆ Mx5My อยากเห็นตัวเป็นๆครับ    ;)

Goff:

--- อ้างจาก: Rooster NR-A ที่ มกราคม 04, 2017, 08:58:37 AM ---ประมาณตุลา-พฤศจิกา พอว่างซักอาทิตย์นึงมั้ยครับ จะชวนเอารถไปเที่ยวที่มาเลเซียหน่อย เพื่อนๆ Mx5My อยากเห็นตัวเป็นๆครับ    ;)

--- End quote ---
โหวพี่จุ๊บ นัดล่วงหน้ามากๆเลยคับ
ยังไม่รู้ชีวิตตัวเองเลยคับช่วงนั้น
แต่จะพยายามไปให้ได้นะคับผม

Rooster NR-A:
5555 จะได้ไม่มีข้ออ้างไงครับ  :line10:

Goff:
 :line16:ล้ำลึกมากฮะ 55555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version