ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากไปดูพลุนานาชาติที่พัทยา 14 สิงหารีบจองโรงแรมนะ เดี๊ยวเต็ม  (อ่าน 3368 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
http://www.pantown.com/board.php?id=33879&area=4&name=board16&topic=974&action=view

ตามนั้นเลยครับ ใครจองไม่ทันก็นอนคอนโดป๊อบก็ได้ครับใกล้ๆบาลีฮาย แต่กลัวจะไม่เห็นพลุสิครับ เห็นแต่อย่างอื่น  :025:

เกาะขอบหน้าต่างดูจากระเบียงห้องในโรงแรม ได้บรรยากาศ สุด สุด ...... บึ้ม บึ้ม

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
น้าจะไปยืนเกาะระเบียงชั่น 14 ดูกับผมมั้ยหล่ะ  สุด สุึด  บึ้ม บึ้ม  โอ๊ว โอ๊ว :025:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :002:
เจ๋ง ๆ ๆ ๆ........... เจ๋ง มาก ๆ ๆ ๆ  ไปครับ ไป....

คราวนี้จะไปเก็บนกพิราปที่ระเบียง มาอบหม้อดินอีกด้วย

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
:002:
เจ๋ง ๆ ๆ ๆ........... เจ๋ง มาก ๆ ๆ ๆ  ไปครับ ไป....

คราวนี้จะไปเก็บนกพิราปที่ระเบียง มาอบหม้อดินอีกด้วย

ไปจิงมั้ยเนี้ยพี่ธเนศ ผมจะได้วางแผนเปลี่ยนตัวถูก  :025:

3 คนก็มันส์ได้ใช่มั้ยพี่ 55+ :005:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
แอบมาดูสถานะการณ์

ฮิฮิ

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
ถึงขั้นวางแผนเปลี่ยนตัวผู้ลงเล่นเชียวหรือฟะ? แหม....เดี๊ยวนี้เป็นถึงผู้จัดการทีมตามกระแสบอลโลกเลยนะ ได้ข่าวว่ามีตั้ง 15 เหรอ?  ตั้งทีมฟุตบอลได้แล้ว เอามาลงแตะกะทีม MX5 ดิ

เย็นนี้พี่เนศเค้ามาร่วมประชุม(เพลิง) เอากุ้ง ปู ปลาลงหม้อสุกี้ก่อนเว้ย  นกพิราบไม่มีครับ วันนี้ เพราะคุณโตอิชิไม่ชอบ(พิราบโทริ) ว่างเชิญแจม พี่แอ๊ครวมทิปเรียบร้อย 5 5 5