ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ: ทำการปรับปรุงเวบเสร็จแล้ว ช่วยกันใช้งานและรายงานปัญหามาในนี้ได้เลยครับ  (อ่าน 6366 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 21
เมนูแก้ไข ข้อมูลส่วนตัวหายไปครับ
(เจอแล้วครับ อยู่ใต้ป้ายโฆษณาหน้าแรกด้านขวาในกรอบสีเขียว ตัวเลข0814966xxxคือลิ้งค์แก้ข้อมูลส่วนตัว)

ลิ้งค์ miata club of thailand ...ที่อยู่ด้านล่างสุด ของกระทู้ต่อจาก
<< หนัาที่แล้ว ต่อไป>> ย้ายไปไว้ด้านบนเหมือนเดิมได้ก็ดีครับ

<< หนัาที่แล้ว ต่อไป>>
 miata club of thailand ...อันนี้อะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2013, 09:32:18 AM โดย Joke »

ออฟไลน์ Mr. Blue

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 11

ออฟไลน์ Mr. Blue

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 11
ตอนนี้ ใช้ได้ปกติแล้วครับ

:like:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
ตอนนี้ ใช้ได้ปกติแล้วครับ

:like:

ขอบคุณทุกๆคนที่ช่วยมาแจ้งกันนะครับ

ตอนนี้น่าจะเหลือเรื่อง banner เบี้ยวๆ รอแก้ไขนะครับ

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
มีวิธีใส่รูป (และวิดิทัศน์) ง่ายกว่านี้มะครับ....แบบทางเลือกโหลดจากเครื่องได้เลยอ่ะครับ...

แบบที่ไม่ต้องไปเวปฝากรูปอ่ะครับ....หรือทำได้แล้ว...แต่ผมเชยเองอ่ะโจ๊ก ^.^"

และ

แบบว่าเล่นไลน์จนเคยตัว....มีไอคอนเยอะกว่านี้มะครับ...

ขอบคุณครับ....แฮ่ๆ ^.^

:036:

http://www.miata-thai.net/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2013, 07:14:09 PM โดย oakinen »

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2013, 08:43:55 PM โดย oakinen »

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ลองจากไอโฟน

เอ ไม่ได้แฮะ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
แจ้งเพิ่มเติมนะครับ

ที่เราได้ทำการไปนั้นเราเรียกว่าเป็นการ upgrade เวบเท่านั้น
คือจะเป็นversion ที่ใหม่ขึ้นเพื่อที่จะมีความปลอดภัยและเสถียรมากยิ่งขึ้น
แต่เราไม่ได้ทำการ re-design หรือเปลี่ยนรูปแบบของเวบ
เช่นลักษณะการอัพรูป หรือการใช้การอัพรูปผ่าน device

ตอนนี้ที่เร่งทำอยู่คือรื้อระบบการสมัครสมาชิกใหม่ และการจัดหมวดของพ่อค้า

ส่วนเรื่อง icon emo นั้นกำลังหาวิธีเพิ่มเติมให้อยู่นะครับ

ปล.ส่วนที่ผมอัพรูปประมาณนี้ได้เพราะใช้การ insert รูปเข้าไปแทนครับ เช่น [ *img]http://upic.me/i/ek/13_key.png[/*img]
แฮ่ะๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2013, 01:29:22 PM โดย Joke_Jordan »

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน