Car Related Discussion > Miata Showroom

++++ Rooster NR-A ตอน The New Chapter ++++

<< < (2/8) > >>

Zoom-zoom:
 :line13:

ยินดีต้อนรับครับ

มีโอกาสได้เจอกันแน่ๆครับ สิ้นปีนี้ งานประจำปีชมรมฯ ที่สนามนครชัยศรี วันอาทิตย์ที่ 6 พ.ย. นะครับ

b4_miata:
 :line10:

mazdalover:
แห๊ม ..... นึกว่าใครที่ใจกล้าประกาศหน้าเว็บ ว่าอยากเจอพี่แอ๊คกับพี่วิทระบุชัดเจนว่าในสนามอีกต่างหาก  8)

มาแสดงความยินดีด้วยอีกครั้งนะครับ ในที่สุดก็ได้ NC M/T สมใจ ..... ส่วน NC A/T คันเก่าคงต้องหาบ้านใหม่หรือจะเก็บไว้ทั้งสองคันดีน๊า  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป. พึ่งสังเกตุว่า NA-NB-NC สีบรอนซ์ทุกคันเลยเนอะ  ???

cabriolet:

--- อ้างจาก: Silver NR-A ที่ สิงหาคม 29, 2016, 09:09:24 AM ---สวัสดีพี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกคนครับ ผมใช้ NC NR-A สีบรอนซ์เงินครับ อยากเห็นรถNRA สีขาวของพี่วิทกับอีส้มของพี่แอ๊กในสนามถ้ามีโอกาสนะครับ   :line4:

--- End quote ---
นึกว่าใคร  หลอกเราได้เต็มๆเลย  อาจุ๊บนี่เอง

Rooster NR-A:
 :005: :005: :005:

เพิ่งรู้ว่าไม่จำเป็นต้องโกหกในวัน April's Fool Day เท่านั้น โดนต้มจนสุกเลยแต่ละคน 55555555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version