Events and Meetings > สังสรรค์คลับ และ กิจกรรม

::::: Mazda Motorsport Day 30 Jan 2016 :::::

<< < (11/12) > >>

boatkrub:
สรุปเวลานัดหมายงาน"Mazda Motorsport Day" 30-01-2016

06.30-06.50น. เจอกันที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์
07.00น. เคลื่อนตัวออกจากจุดนัดหมาย ไปที่สนามพีระเซอร์กิต โดยพร้อมเพรียงกัน(ส่วนท่านใดจะไปเจอหน้าทางเข้าสนามเลยก้อแจ้งได้เลยนะครับ)
08.00น. ลงทะเบียนหน้างาน+พร้อมเช็ครถครับ

*จะมีจุดนัดรวมตัวก่อนเดินทางไปเจอกันที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์นะครับ
จุดที่1 เวลา 06.00น. ปั้มปตท. ทางด่วนบางนาขาออกครับ
1.โบ๊ท
2.พี่อาร์ต
3.พี่ต้น

จุดที่2 เวลา 06.00น. Mc @The nine rama9
ครับ

ปล.ใครสะดวกจุดไหนลงชื่อจุดนั้นเลยนะครับ

แล้วใกล้วันจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

AeyBP:
รถกวนสอบถามหน่อยครับ จุดพักรถมอเตอร์เวย์นี่ ให้ขับเข้าไปด้านในที่เป็นพวกร้านขายของเลยใช่ไหมครับ  หรือรอด้านนอก  (เคยแต่ขับผ่าน ไม่เคยแวะเข้าไปเลยครับ)   :line13:

boatkrub:

--- อ้างจาก: AeyBP ที่ มกราคม 22, 2016, 08:39:35 AM ---รถกวนสอบถามหน่อยครับ จุดพักรถมอเตอร์เวย์นี่ ให้ขับเข้าไปด้านในที่เป็นพวกร้านขายของเลยใช่ไหมครับ  หรือรอด้านนอก  (เคยแต่ขับผ่าน ไม่เคยแวะเข้าไปเลยครับ)   :line13:

--- End quote ---

ด้านในเลยครับ เพราะด้านนอกจะจอดไม่ได้ครับ

boatkrub:
สรุปเวลานัดหมายงาน"Mazda Motorsport Day" 30-01-2016

06.30-06.50น. เจอกันที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์
07.00น. เคลื่อนตัวออกจากจุดนัดหมาย ไปที่สนามพีระเซอร์กิต โดยพร้อมเพรียงกัน(ส่วนท่านใดจะไปเจอหน้าทางเข้าสนามเลยก้อแจ้งได้เลยนะครับ)
08.00น. ลงทะเบียนหน้างาน+พร้อมเช็ครถครับ

จุดรวมพลใหญ่ มอเตอร์เวย์
1.บอย

*จะมีจุดนัดรวมตัวก่อนเดินทางไปเจอกันที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์นะครับ

จุดที่1 เวลา 06.00น. ปั้มปตท. ทางด่วนบางนาขาออกครับ
1.โบ๊ท
2.อาร์ต
3.ต้น d.i.y
4.เต้ง

จุดที่2 เวลา 06.00น. Mc @The nine rama9
ครับ
1. ธเนศร์
2. โก้

ปล.ใครสะดวกจุดไหนลงชื่อจุดนั้นเลยนะครับ
ปล.2 ใครมี ว.แดง ติดมาด้วยนะครับ

แล้วใกล้วันจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

*** รบกวนช่วยลงชื่อด้วยครับ

recca:
ผมขอเจอที่สนามครับ

จอน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version