ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมการกุศล@สถานสงเคราะห์เด็กหญิงจังหวัดสระบุรี 04/09/54  (อ่าน 11513 ครั้ง)

deathmark

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณที่สละเวลาครับ พี่

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
เรื่องรูปที่ถ่ายกอบปี้อยู่ที่ผมแล้ววันนี้ไปซื้อแผ่นใครอยากได้สำเนาลงชื่อพร้อมที่อยู่ไว้ที่นี้แล้วผมจะจัดส่งให้ครับ....
ส่วนเรื่องหนังสือกับปฏิทินเอาไงต่อดี... ::)

เรื่องหนังสือ ผมว่าอยากฟังเสียงก่อนว่า อยากให้ในหนังสือมีอะไรบ้าง

1.  ตอนนี้เรามีภาพรถที่ถ่ายใน studio วันก่อน แค่ไม่ถึง 30 คัน  ผมว่าฐานลูกค้าหนังสือยังน้อยอยู่นะ  จะจัดถ่ายรูปอีกสักรอบไหม จะได้มีภาพรถสมาชิกเพิ่ม ??

2.  จะรวมภาพกิจกรรมต่างๆเข้าไปด้วยไหม  กิจกรรมไหนบ้าง ?  (งานครบรอบ 10 ปี   ฯลฯ)

3.  เนื้อหาอื่นๆ  (ประวัติ Miata ในประเทศไทย, message สมาชิกชมรม , ฯลฯ

คือผมคิดว่า คนที่จะซื้อหนังสือก็ต้องอยากให้มีรูปตนเองหรือรถของตนในหนังสือครับเพื่อเป็นที่ระลึก

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
อยากให้รวมภาพทุกกิจกรรมที่ทำมาเลยครับ

เพราะทุกกิจกรรมที่ทำมาสนุกทุกอัน และ

จะได้หลากหลายด้วย น่าสนใจดีครับ

หรืออย่างน้อยน่าจะบรรทึกว่าที่ผ่านมามีอะไรบ้าง

เช่น งานไปดูหนัง initial d , งาน skill driving , งาน Drag ,

ทำบุญที่ลพบุรี , ทำบุญบ้านคนพิการซ้ำซ้อน , งานเที่ยวทะเล , ทริปยาว ต่างๆ ฯลฯ

เป็นงานที่ดีๆ สนุกๆ และเป็นความภาคภูมิใจของคลับเราทั้งนั้น

ผมมีภาพในกล้องอยู่หลายกิจกรรม เอามาแชร์ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2011, 04:30:21 PM โดย Rattster »

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ขอเสนออีกแนวทางนึงบ้าง

คือถ้าเราทำเป็นหนังสือประวัติรถ MX-5 เริ่มตั้งแต่ การออกแบบ ภาพรถแต่ละรุ่นที่ผลิตออกขายในสภาพเดิม และของแต่งจากบริษัทฯที่ทำทั่วโลก (โดยใช้ภาพรถของสมาชิกในชมรมเป็นหลัก) แบบต่างๆกัน รถที่นำเข้ามาในประเทศไทย ทั้งที่ผ่านกมลสุโกศลและ มาสด้าไทย (ใช้ภาพประกอบเป็นรถสมาชิก) ตบท้ายด้วยชมรมและกิจกรรมของเรา

เราจะมีฐานผู้สนใจมากขึ้น เป็นการเผยแพร่ความรู้เกี่ยวกับ MX-5 ไปด้วย

จำนวนขายก็จะมากขึ้นด้วย

ลองพิจารณากันดูนะครับ