ผู้เขียน หัวข้อ: วัันเสาร์นี้ 29/1/54 ไป บางแสน กันไหมครับ  (อ่าน 7453 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: วัันเสาร์นี้ 29/1/54 ไป บางแสน กันไหมครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:54:19 AM »
ถูกต้องแล้วคร๊าบบบบ ... ตามที่คุณ Surawutk แจ้งเน้อ แต่รายละเอียดต่าง ๆ คงต้องรอคุณณพ (nop_nb) มาแจ้งอีกทีนะคร้บ   ???

นาย pop_pop คุุยกับคุณณพบ่อย ๆ ฝากตามเรื่องแล้วมาแจ้งเพื่อน ๆ ให้ทราบด้วยน๊า ว่านัดกันที่ไหน-เวลาเท่าไหร่-ทำอะไร-ยังไงบ้าง   8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ :car: