Car Related Discussion > ทิปและเทคนิครถยนต์

Na8c with 4 Throttles (IRTB)กราฟแรงม้ามาแล้วครับ

<< < (14/15) > >>

bun mx5:
track day track day track day track day  :036:

NA_Devil:
งานนี้รับรองไม่เกิน 3 สัปดาห์มีกระทู้แหง๋ๆ...เตรียมตัวกันได้เลย 555+ :002: :002: :002:

Zoom-zoom:
 :106:
อาจารย์เรียกให้ยกมือ ผมก็ยกแล้วนะก๊าบ

ตอนนี้ลุ้นให้รถ NA ผมเสร็จเร็วๆจัง

Beer Nattawut:
DRAG WAR DRAG WAR DRAG WAR

เดี๋ยวเบียจะเป็นกรรมการให้ครับ...

:002: :002: :002: :002: :002:

mazdalover:
มายกมือด้วยคน ... แต่คราวนี้สงสัยจะเสียแชมป์แน่นอนมั้ง   :-X

Drag War ครั้งแรกขับเพียงฟ้าไป ... ชนะเลิศเฉยเลย อย่างงี้เค้าเรียกว่าอาจารย์ดี (คุณ rooster)   :emo59:

จัดอีก - จัดอีก ... ความจริงแล้วผมชวนไปสนามนครชัยศรีนะ มันกลายมาเป็น Drag War ได้ไงหว่า  :emo47:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version