Events and Meetings > สังสรรค์คลับ และ กิจกรรม

**update มีเปลี่ยนแปลงครับ@ วันอาทิตย์ที่22นี้ ใครสนใจไปวิ่งเล่นกันที่ "สนามนครชัยศรี" บ้างครับ..

(1/8) > >>

b4_miata:
วันอาทิตย์ที่22/2/2558 ขอชวนเพื่อนๆที่สนใจไปวิ่งเล่นกันที่สนามแก่งกระจานกันครับ เป็นกิจกรรมง่ายๆสบายๆครับ
กำหนดการณ์คร่าวๆดังนี้
6.30 ล้อหมุนจากจุดนัดพบ MAC แถวเส้นพระราม2 (ออกเช้าหน่อย จะได้ไม่ร้อน วิ่งกันสบายๆ)
9.00-15.00 ใช้เวลาที่สนาม ใครลงสนามก็ลง ใครนั่งชมนั่งคุยนั่งเล่นตามสบายเลยครับ (ค่าใช้จ่ายลงสนามจ่ายเป็นรายคันครับ) ขนมเครื่องดื่มจัดกันไปเองตามสะดวกเลยครับ
15.00-- ออกจากสนามไปหาอาหารเย็นนั่งทานกัน จากนั้นขับกลับบ้านโดยปลอดภัยครับ
ทริปนี้เน้นไปเช้ากลับเย็นๆ ถึงบ้านกันไม่ดึกครับ :line4:  ใครมีอะไรเพิ่มเติม เชิญเลยนะครับ
 :emo64:  ใครสนใจมาลงชื่อได้เลยนะครับ

***ปล.เนื่องจากเราไม่ได้เหมาสนาม กำหนดการณ์อาจเปลี่ยนแปลงได้ ถ้าหากมีคนมาเหมาสนามในวันนั้นพอดีนะครับ ยังไงจะมาแจ้งในนี้นะครับ
ขอบคุณครับ

cabriolet:
 :line114:

ผมไปครับ act/cabriolet.  Na. สีส้มแต่งเต็มแต่รถไม่แรงส์เท่าไหร่

ผมไปและพร้อมลงสนามด้วยครับ.   

hiter:
ผมว่าจะไปค้างก่อนซักคืน จะได้ไม่ต้องตื่นเช้าไป ^_^

Mong-miata:
ไปด้วยครับ อนันต์  nc2 สีดำครับ  อยากไปค้างอะมีใครค้างบ้างไม๊ครับ

Zoom-zoom:
ไปเยี่ยมญาติต่างแดน จะกลับมาวันนั้นพอดี

ไปครับจะตามไปสายหน่อย

ธเนศร์ Zoom-zoom NA 0899110191

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version