Events and Meetings > สังสรรค์คลับ และ กิจกรรม

วันอังคารที่ 9เดือน9 เป็นวันเกิดชมรม ขอเชิญรวมพล กัน@โรงแรมThe AETAS(ร่วมฤดี)

(1/7) > >>

cabriolet:
วันอังคารนี้ ตรงกับวันที่ 9 เดือน 9   ถือเป็นวันกำเนิดชมรม ชมรม miata club of thailand " วันเกิดครบ 15 ปี นับจาก 9 กันยายน 1999 นะครับ"

ทางทีมงานเลยอยากชวนสมาชิกมา พูดคุย พบปะสังสรร

เอารถออกมาล้าง เช็ดรถ เช็ดล้อเงาๆ วอรม์เครื่องให้อุ่น เคลื่อนขยับรถให้ลูกปืนล้อได้หมุน บิดสวิชกุญแจให้ไฟสั่งหัวฉีด ปั้มติ๊กได้ขยับเพื่อดันน้ำมันมาเผาไหม้ แล้วพาร่างที่มีวิญาณความเป็นรถ"Roadster" ออกมาอวดสายตาแด่ชาวโลก. แล้วมุ่งสู่ถนนสาธร มุ่งหน้าผ่านสวนลุม แล้วชิดซ้ายเลี้ยวเข้าซอย"ร่วมฤดี" เพื่อมาจอดรวมกันกับ Roadsterคันอื่นๆ ที่โรงแรมThe AETAS ร่วมฤดี กัน 

เจอกันทุ่มตรง(19.00) @เอทัส ร่วมฤดี ล้อหมุนตอน สองทุ่ม นะครับ

หลังจากเจอกัน รวมพล ที่ The AETAS เสร็จ เราจะเคลื่อนขบวน ขับรถขึ้นทางด่วน ขับรถเป็นขบวน แบบMIDNIGHT RUN(เน้นสวย ไม่เน้นเร็วนะครับ) มุ่งหน้าสู่ IKEA แล้วไปจอดถ่ายรูปสวยๆ กัน   :car: :car:(เตรียมกล้องถ่ายรูปมาด้วยนะ สำหรับท่านที่ชอบถ่ายรูป ช่วยมาถ่ายให้หน่อย แฮ่ๆ) :025:

ใครไปลงชื่อ ด่วนๆจร้า  อยากให้มากันเยอะๆครับ  ถือซะว่า เป็นกิจกรรมต้อนรับหน้าหนาว(ปลายฝน)

Pete NA:
เราไปๆ

PON:
เราไปๆ#2

Mong-miata:
เราอยากไปแต่...เอิ่มๆๆไปก็ไปถึงแม้จะติดอะไรบางอย่างแต่เพื่อชม นมผมไปครับ

Zoom-zoom:
ไปด้วยๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version