ผู้เขียน หัวข้อ: ปุ่มที่ปรับชิปไลท์ ที่อยู่ใต้ปุ่มแอร์ ปรับตั้งยังไงครับ  (อ่าน 3495 ครั้ง)

ออฟไลน์ neunh

• MIATA Level 3
  • Gift : 5
ที่มี 2 ปุ่มอ่ะครับ
แล้ว มันลาก รอบได้ถึงเท่าไรครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2012, 10:02:46 PM โดย neunh »

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ของผมลากรอบได้ถึง 6,500 รอบ แล้วไฟจะโชว์พร้อมมีเสียงเตือน  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ของผมแค่ 3000 มันก็เตือนแล้ว อยากตั้งให้มันสูงหน่อย ตั้งยังไงครับ

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ผมเองก็หาคนสอนไม่ได้เหมือนกันครับ ... แฮะ ๆ  :(

แต่ประดับยนต์พวกที่รับติดตั้ง shift light น่าจะให้คำแนะนำได้ คงจะมีหลักการเหมือน ๆ กัน  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• MIATA Level 4
  • Gift : 10
ของผมก็มี อิอิ เด๋วลองทำดูบ้างดีก่า  :002: :002: :002:
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ ton@homm

• Gift : 3
ผมก็มีแบบนี้แหละ สงสัยตั้งนานว่ามีไว้ทำไร
ลากยาวๆ ก็ไม่เห็นโชว์นะครับ

ถ้าถึงรอบที่ตั้งไว้มันจะเป็นไฟกระพริบขึ้นมาที่หน้าปัทม์ครับ ... แต่แป๊ปเดียวก็ดับถ้าไม่สังเกตุคงไม่ทันเห็น  :-\

รถผมถูกตั้งไว้ที่ 6,500 รอบอ่ะครับ  8)

ออฟไลน์ arare

• Gift : 6
ของผม7000แล้วก็ยังไม่มีไฟซักดวงสงสัยโดนตอนoption ดูในคู่มือมีบอกวิธีการตั้งแต่เป็นภาษาญี่ปุ่น ผมได้ติดต่อ มิยาบิ ให้แปลแล้วครับน้องเค้าบอกว่าตอนนี้ยุ่งเรื่องถ่ายหนังอยู่

ออฟไลน์ BEE

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 53
รถผมไม่มีปุ่มนี้อ่ะครับ แปลกแหะ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ส่วนมากมีแต่ NR-A จร้า

แต่ที่ญี่ปุ่นก็มีขายนะคับเป็น Shop Option

deathmark

• บุคคลทั่วไป
ของผม7000แล้วก็ยังไม่มีไฟซักดวงสงสัยโดนตอนoption ดูในคู่มือมีบอกวิธีการตั้งแต่เป็นภาษาญี่ปุ่น ผมได้ติดต่อ มิยาบิ ให้แปลแล้วครับน้องเค้าบอกว่าตอนนี้ยุ่งเรื่องถ่ายหนังอยู่

อีกนิดเดียว ก็จะไล่ GT 2 ทันแล้ว  พยายามเข้าพี่

ออฟไลน์ arare

• Gift : 6
ขับด้วยสมอง ไอ้พวกนั้นฮิตเลอร์มันเอาไปยิงทิ้งหมด

ตกลงมีคนรู้หรือยังครับ โทรไปถามที่ไหนก็ไม่รู้สักที่เลย