ผู้เขียน หัวข้อ: บริษัท เวิร์นส์ มาสด้า (เวิร์นส์ มาสด้า ลาดพร้าว) ใครเคยใช้บริการบ้างครับ  (อ่าน 3220 ครั้ง)

ออฟไลน์ panjap

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 10
จะไปเปลี่ยน น้ำมันเครื่อง ทำกระจกนิดหน่อย ไม่ทราบว่า เขามีช่างคุ้นเคยกับรถรุ่นเราหรือเปล่าครับ กลัวไม่คุ้นแล้วงัดแงะจนเละเทะ เพราะปกติใช้บริการอ.หิรัญ mazda city หัวหมากอยู่ที่นั่นชัวร์แน่ใจว่าเก่ง  แต่ที่นี่ไม่ทราบมีเพื่อนคนใดเคยใช้บ้างครับ NC 1 ครับ

ออฟไลน์ BEE

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
ผมรบกวนหน่อยนะครับ อยากถามว่ามาสด้าหัวหมากเค้ารับserviceรถที่ไม่ได้ซื้อจากมาสด้าไทยแลนด์ปล่าวครับ

ขอบคุณครับ บีครับ

ออฟไลน์ BEE

• *
รับสิครับ
ขอบคุณครับ ถ้าจะเข้าไป ต้องโทรนัดก่อนหรือป่าวครับ รบกวนถามเยอะหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ Niti

• *
  • Gift : 4
ผมเคยโทรไปจองเวลาเค๊าตอนที่จะเช็ค 40,000 โล เพราะใกล้ที่ทำงาน

พนง บอกว่าพี่เอาไปเข้าสยามดาร์บี้ดีกว่า ...

ทีแรกนึกว่าเจอพนงไม่ดี ลองโทรอีกที 2-3 ชม ต่อมา เจอพนงอีกคนนึง ก็ตอบเหมือนกันเลย

ถ้าไปเข้าแล้วดีช่วยบอกด้วยนะครับ คราวหน้าจะได้เอาไปบ้าง  :emo59:

ออฟไลน์ BEE

• *
ผมเคยโทรไปจองเวลาเค๊าตอนที่จะเช็ค 40,000 โล เพราะใกล้ที่ทำงาน

พนง บอกว่าพี่เอาไปเข้าสยามดาร์บี้ดีกว่า ...

ทีแรกนึกว่าเจอพนงไม่ดี ลองโทรอีกที 2-3 ชม ต่อมา เจอพนงอีกคนนึง ก็ตอบเหมือนกันเลย

ถ้าไปเข้าแล้วดีช่วยบอกด้วยนะครับ คราวหน้าจะได้เอาไปบ้าง  :emo59:
อ้าวววววววววววววววววววววววววววว

• *
สงสัยต้องกลับไปหัวหมาก มาสด้าซิตี้ที่เดิมดีกว่าละครับ เห็นหลายท่านบอกประกอบกับอ่านในเวบเขาบอกว่าไม่ให้หิ้วน้ำมันเครื่องไปเองอีกด้วย

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
สยามดาร์บี้ หิ้วน้ำมันไปเองได้ครับ...

ออฟไลน์ BEE

• *
เออ........ผมserviceที่ไหนดีอ่ะครับ แหะๆ ชี้เป้าให้ผมหน่อยนะครับ   :004:

• *
ตกลงไปมาสด้าหัวหมาก ครับ เอาน้ำมันไปเอง โดยรวมดีเหมือนเดิม เสียดาย อ.หิรัญไม่มา จะได้สอบถามอะไรหลายๆเรื่องหน่อย ห้องรับรองดีครับ น้ำขนมเยอะมาก แถม มาม่ายำเจ อีก กินจนอิ่มไปเลย แต่ รถเสร็จนานแล้วแต่ไม่มีแจ้งให้ทราบ น่าจะมีจอ TV บอกนะครับ จะดีกว่า ต้องเดินไปถามเอง