ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอา na ไปติดฟิมลล์รอบคันมั่งคับ  (อ่าน 1981 ครั้ง)

ออฟไลน์ tony

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
ใครเคยเอา na ไปติดฟิมลล์รอบคันมั่งคับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 09:17:36 AM »
ไปทำที่เจ้าไหน ราคาเท่าไหร่คับ แล้วทำออกมาโอเคปะคับ รบกวนผู้มีประสบการณ์แนะนำหน่อย โบนัสออกว่าจะเอาไปทำคับ

ออฟไลน์ fivebyfive

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
Re: ใครเคยเอา na ไปติดฟิมลล์รอบคันมั่งคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2011, 03:22:17 PM »
ไม่รู้ว่าติดไปหรือยังนะครับ ผมไปติด v-cool 70 มาทั้งคันแต่เป็น NC นะครับ ราคาหมื่นหกห้า
ร้านอยู่ตรงข้ามสนามเป้านะคับ