ผู้เขียน หัวข้อ: รายละเอียด+ร่วมลงชื่อทริปสุดท้ายปลายปี เขาใหญ่19-20/12/09  (อ่าน 33087 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
อยากไปก๊าฟ แต่ที่คอนโดผมมีประชุมใหญ่สามัญประจำปี
แล้วผมก็เป็นกรรมการคอนโด ซะด้วย ต้องร่วมประชุม

ง่าๆๆๆ เสียดายยย

เอก...
มอบอำนาจให้คนอื่นไปร่วมประชุมแทน
แล้วไปขับรถเที่ยวกัน

แล้วจะรักเจ้าคันเล็กขึ้นอย่างมากมาย
เชี่อซิ
ลองดู

จัดเลยคับ....พี่ใหญ่ออกโรงชวนเองแล้วค๊าาาปปป :car: :car:ไปหนุกๆกัน :emo64:

• *
 :emo64: :emo64:11/12/09 :emo64: :emo64:

สรุปจำนวน มาแล้ว 8 คันคับ :car: :car: :car:

1. เติ้ล NA6

2. k.โน๋ NB

3.เสี่ยPOP NA8

4. k. Jummaiman น็อก  NA6

5. p'ยุ่ง NC 1คัน2คน สองงานติดเลยนะเี่นี่ย :025:

6. พี่ตั๋ว งานนี้จาเป็นพลขับให้ใครอะคับ (ไม่เอาคุณแดงมาวิ่งหน่อยเหรอคับ)

7.  พี่นพ  nop_nb       NB8 (เจ้าของที่พัก)

8. พี่ต้นDIY (หงุดหงิด :041:เลยมาลงชื่อบังคับไปเลยคับ :025:)

ปล.พี่ธเนศ ยังไม่มาลงชื่ออีก :010:  ด่วนเลยคับ พี่ไม่มาก็ไม่ฮาดิคับ

เรื่องร้านอาหารตอนเย็น ร้านสวนเมืองพร น่าจาโทรจองหน่อยก็ดีนะคับ เฮียป๋มที่บริษัทบอกว่าเสาร์-อาทิตย์คนเยอะ แต่โต๊ะก็เยอะเช่นกัน เกรงว่าถ้าไปเป็นกลุ่มใหญ่จานั่งไม่พออะคับ :014:

แผนที่จุดนัดหมายรวมพล @ปั้มปตท.วิภาวดี (ตรงข้ามม.หอการค้า) เวลา8.00น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2009, 02:22:03 PM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ Thai

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
ไปด้วยคับ thai-NB
ติดใจแล้ว อิ อิอิอิ :036:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร

:emo64: :emo64:11/12/09 :emo64: :emo64:

สรุปจำนวน มาแล้ว 9 คันคับ :car: :car: :car:

2. k.โน๋ NB

4. k. Jummaiman น็อก  NA6

5. p'ยุ่ง NC 1คัน2คน สองงานติดเลยนะเี่นี่ย :025:

6. พี่ตั๋ว งานนี้จาเป็นพลขับให้ใครอะคับ (ไม่เอาคุณแดงมาวิ่งหน่อยเหรอคับ)

7.  พี่นพ  nop_nb       NB8 (เจ้าของที่พัก)

8. พี่ต้นDIY (หงุดหงิด :041:เลยมาลงชื่อบังคับไปเลยคับ :025:)

9. คุณ Thai  NB

ปล.พี่ธเนศ ยังไม่มาลงชื่ออีก :010:  ด่วนเลยคับ พี่ไม่มาก็ไม่ฮาดิคับ

เรื่องร้านอาหารตอนเย็น ร้านสวนเมืองพร น่าจาโทรจองหน่อยก็ดีนะคับ เฮียป๋มที่บริษัทบอกว่าเสาร์-อาทิตย์คนเยอะ แต่โต๊ะก็เยอะเช่นกัน เกรงว่าถ้าไปเป็นกลุ่มใหญ่จานั่งไม่พออะคับ :014:

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

ดีครับ คุณไท
ไปขับรถเที่ยวกัน
คราวนี้ จะพาเนวิเกเตอร์ คนไหนไปเอ๋ย

• *

ติดใจเจ้าMIATA หรือติดใจสาวที่ไปไหว้พระคับ :025: :025:

ไม่ลองไม่รู้คับว่ามัน หนุกแค่ไหน...ลองคับ แล้วจาตั้งตารอเมื่อไหร่จาถึงหนอ :025:

ปล. รอบนี้ป๋มขอเป็นผู้ตามนำคับ เป็นผู้นำมันเหงาคับไม่เห็นรถใคร :106:

9คันแล้วนะคับ..ยังมีเวลาลงชื่ออีก1อาทิตย์คับ

แล้วจาทำแผนที่นัดเจอ ปั้มปตท. ตรงข้ามม.หอการค้าให้นะคับ

• Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

ว่าแต่ คุณโอ๊ค Red NB หายไปไหนครับ

ไปเที่ยวด้วยกันนะครับ

ไม่ได้เที่ยว ไม่ได้ดื่มด้วยกันนานมากแล้ว

พาแฟนไปด้วยครับ ไปสนุกสนานเฮฮาด้วยกัน

หมอ Daytona ก็หายตัวไปจากวงการเลยนะ
สงสัยยังอยู่ในเรือ 2012

ออกจากเรือได้แล้ว
โลกสงบแล้ว

มาร่วมทริปด้วยกันะครับ

พาบีมาด้วยนะ ไม่ได้คุยกันซะนาน

ใครไม่สะดวกไป 2 วัน
ก็ไปเที่ยวด้วยกันวันเสาร์ที่ 19 Dec.
หลังอาหารเย็น จะแยกกลับก็ได้นะครับ

ได้ไปเที่ยวขับรถด้วยกัน

สนุกสนานจิง ๆ คับ

• *
พี่ยุ่ง...โพสตามพี่ธเนศZOOM-ZOOM :car: ยังไม่ยอมลงชื่อ :025:

งานนี้เจ้าถิ่นโคราชออกตามเอง :emo64: :emo64: :emo64:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2009, 01:56:30 PM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
อยากไปด้วยมากๆอ่ะครับ...พี่ยุ่ง

ยังประทับใจตอนขับกลับคราวก่อน....ที่พี่กำนันช้าง.....นำขบวน

สุดยอด....มันส์มาก   :004:

---------------------------------------------------------------------------------------------

แต่.....แหะๆ

19 ติดกินข้าวกับญาติผู้ใหญ่....ระดับบังคับการ
20 ติด....งานแต่ง.....งานแต่งคนอื่นนะครับ....ไม่ใช่งานผม.....ฮ่าๆๆๆๆ   :-*

แต่ยังไงๆ....อาจแกล้งทำงอแง....ลุ้นดู....เผื่อไปแจมวันที่ 19 ได้อ่ะครับ....หนีได้จะโทรไปบอกเลยครับ....ฮ่าๆๆ

:002:

ออฟไลน์ prince

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 2
พึ่งสมัครล็อคอินของตัวเองนะครับ ปกติใช้ล็อกอินพ่อครับ sutas325  :)

สนใจไปด้วยครับ ไปสองคน ผมกับพ่อ nc1 ครับ สีดำ

ยังไม่รู้จักใครในนี้เลยครับ  :emo10:

ยังไงขอรบกวนของเบอร์พี่ท่านใดที่ผมสามารถติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ครับ

เด๋ววันพรุ่งนี้โทรไปถามเรื่องการเดินทางอีกที่นะครับ

ขอบคุณครับ

• *
พึ่งสมัครล็อคอินของตัวเองนะครับ ปกติใช้ล็อกอินพ่อครับ sutas325  :)

สนใจไปด้วยครับ ไปสองคน ผมกับพ่อ nc1 ครับ สีดำ

ยังไม่รู้จักใครในนี้เลยครับ  :emo10:

ยังไงขอรบกวนของเบอร์พี่ท่านใดที่ผมสามารถติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ครับ

เด๋ววันพรุ่งนี้โทรไปถามเรื่องการเดินทางอีกที่นะครับ

ขอบคุณครับ

:emo64: :emo64: :emo64:สู่บ้านMIATA CLUB OF THAILAND :emo64: :emo64: :emo64:

:emo64: :emo64: :emo64:สู่ทริป เขาใหญ่  :emo64: :emo64: :emo64:

ยินดีต้อนรับนะคับคุณprince  ที่จาร่วมแจมขับรถกินลมด้วยกัน :emo64: ที่นี่มีแต่มิตรภาพแน่นอน :emo64:อยู่กันอย่างพี่น้องคับ :emo64:

อยากทราบรายละเอียดอะไร โทรหาป๋ม(เติ้ล) 086-3344868 หรือ พี่ต้นDIY 081-6825699 ได้เลยคับ จดไว้ทั้นสองเบอร์ก็ดีคับเผื่อผิดต่อเบอร์ไหนไม่ได้ :emo59:

ถ้าอย่างไรป๋มลงชื่อให้คุณprince เลยแล้วกันนะคับ

รบกวนคุณprince ระบุชื่อเล่นจิงและเบอร์ให้ด้วยคับ เผื่อจาได้ตามกันได้คับ :emo59:

ปล. อิจฉาจังเลยที่คุณพ่อกับคุณลูกมาร่วมสนุกด้วยกัน ชอบรถเหมือนกัน :car:อิจฉาคับ :025: แล้วท่านจาได้พบกับความมันส์ของเจ้าMIATAที่ไม่เคยพบมาก่อนแน่นอน ขับคนเดียวหรือจาสู่มาเป็นสิบ :car: :car: :car: :car:

• *

:emo64: :emo64:13/12/09 :emo64: :emo64:

สรุปจำนวน มาแล้ว 10 คันคับ :car: :car: :car:

2. k.โน๋ NB

4. k. Jummaiman น็อก  NA6

7.  พี่นพ  nop_nb       NB8 (เจ้าของที่พัก)

9. คุณ Thai  NB

10. K.prince  NCคับ รบกวนระบุชื่อเล่นและเบอร์โทรให้ด้วยนะคับ

ปล.พี่ธเนศ ยังไม่มาลงชื่ออีก :010:  ด่วนเลยคับ พี่ไม่มาก็ไม่ฮาดิคับ

และแล้วก็ครบ10คัน :car: :car: :car:เยี่ยมจิงๆคับ :emo59: :emo59: :emo59:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2009, 01:50:25 PM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
ไปไม่ได้แล้วครับ

เนื่องจากเมื่อวานกลับมาจากชะอำ ง่วงมาก
ถอยจอดเข้าซองในบ้านแล้วชนเสาตรงซุ้มล้อบุบซะ
วันนี้กะเอาเข้าอู่อ่ะครับ

ซวยๆ สงสัยต้องเปลี่ยนเลขทะเบียนซะละ