ผู้เขียน หัวข้อ: รายละเอียด+ร่วมลงชื่อทริปสุดท้ายปลายปี เขาใหญ่19-20/12/09  (อ่าน 33080 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
 :emo59: :emo59: :emo59: :emo59:

ที่ปักหมุดให้คับ :emo59: :emo59: :emo59:

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
จากประสบการณ์ถ้าร้านอาหารจองแล้วเต็มแนะนำให้หิ้ว ปิ่นโต ไปด้วยนะครับจะได้ไม่หิว 5 5 5

ราคาต่อรอง นสพ สยามกีฬาเมื่อเช้าพบว่า ป๊อบไม่ว่าหมู่หรือจ่า งานนี้ไปคนเดียวแน่นอน ฟันธง ขอรอง 100 นึง  :036:

หรือดีไม่ดีอาจไม่ขับรถตัวเองไปด้วย แต่อาศัยคนอื่นไป อันนี้รองใว้ 200 แล้วกัน  :025:

ส่วนผมตอนนี้กำลังเคลียร์อยู่ครับ อาจไปได้เพราะลูกค้าเลื่อนตีกบ ถ้าไปได้คงเที่ยวขับรถให้ชาวบ้านเขาอะครับ มีใครขี้เกียจขับบ้างครับ จองคิวได้นะ   :car:

• *
จากประสบการณ์ถ้าร้านอาหารจองแล้วเต็มแนะนำให้หิ้ว ปิ่นโต ไปด้วยนะครับจะได้ไม่หิว 5 5 5

ราคาต่อรอง นสพ สยามกีฬาเมื่อเช้าพบว่า ป๊อบไม่ว่าหมู่หรือจ่า งานนี้ไปคนเดียวแน่นอน ฟันธง ขอรอง 100 นึง  :036:

หรือดีไม่ดีอาจไม่ขับรถตัวเองไปด้วย แต่อาศัยคนอื่นไป อันนี้รองใว้ 200 แล้วกัน  :025:

ส่วนผมตอนนี้กำลังเคลียร์อยู่ครับ อาจไปได้เพราะลูกค้าเลื่อนตีกบ ถ้าไปได้คงเที่ยวขับรถให้ชาวบ้านเขาอะครับ มีใครขี้เกียจขับบ้างครับ จองคิวได้นะ   :car:

พี่ตั๋วคงเสีย100นึงแล้วคับ เพราะเดี๋ยวป๋มหิ้วไปเผื่อเสี่ยPOPเค้า

• *
 :emo64: :emo64:09/12/09 :emo64: :emo64:

สรุปจำนวน มาแล้ว 4 คันคับ :car: :car: :car:

1. เติ้ล NA6

2. k.โน๋ NB

3.เสี่ยPOP NA8

4. k. Jummaiman น็อก  NA6

แผนที่จุดนัดหมายรวมพล @ปั้มปตท.วิภาวดี (ตรงข้ามม.หอการค้า) เวลา8.00น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2009, 02:21:10 PM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร

เตรียมตัวได้เลยน้าตั้ว  งานนี้ น้าโดนแน่ๆ หล่ะ ผมจะเอาเงินผมคืนให้ได้ 

ใครข้างผม ลงขันเลย   :041:

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

ไปด้วยแน่นอนครับ
NC Cooper Red 1 คัน 2 คน
เรารักพวกพ้องอยู่แล้ว

เมื่อเช้าคุยกับน้าตั้ว
น้าตั้วก็ไปด้วยนะครับ
ดังที่น้าตั้วบอกมาข้างต้น

ต้องหิ้วปิ่นโตไปด้วยละครับ

• Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

ร้านอาหารสวนเมืองพร
ขับรถผ่านทางเข้าทุกสัปดาห์
ได้ข่าวว่า ร้านสวยมาก
ดนตรีก็ดี อาหารอร่อย บรรยากาศยอดเยี่ยม
เหมาะแก่การนั่งจิบไวน์ คลอเคลียคนรัก

เห็นว่าน้าตั้วเคยบอกว่า พอรู้จักเจ้าของที่ขับ NC

ใช้เส้นจองโต๊ะไว้ก่อนนะครับน้าตั้ว

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร

ร้านอาหารสวนเมืองพร
ขับรถผ่านทางเข้าทุกสัปดาห์
ได้ข่าวว่า ร้านสวยมาก
ดนตรีก็ดี อาหารอร่อย บรรยากาศยอดเยี่ยม
เหมาะแก่การนั่งจิบไวน์ คลอเคลียคนรัก

เห็นว่าน้าตั้วเคยบอกว่า พอรู้จักเจ้าของที่ขับ NC

ใช้เส้นจองโต๊ะไว้ก่อนนะครับน้าตั้ว

พี่ยุ่งลงฝั่งใคร น้าตั้ว หรือ ป๊อป

งานนี้จะเอาเงินคืนให้ได้  หึ หึ :025:

toonbeetle

• บุคคลทั่วไป
คงไม่ได้ไปด้วยนะครับ trip นี้ คุณ A เจ้าของร้านขับ NC ครับ เอารูปตัวอย่างของสวนเมืองพรมาให้ดูกันนะครับ

ถ้าคืนวันศุกร์เสาร์จะมีวงเล่นครับ เล่นดนตรี outdoor กันเองมากๆ ^^ พอ 4 ทุ่มเค้าก็จะย้ายมาเล่นข้างในร้านครับ

อันนี้บรรยากาศในร้านครับ

อันนี้ส่วนห้องพักครับ มีไม่กี่ห้องครับ แต่สวยดี ราคาไม่แพงมาก วิวสวยมาก...!

• *
 :emo64: :emo64:11/12/09 :emo64: :emo64:

สรุปจำนวน มาแล้ว 6 คันคับ :car: :car: :car:

2. k.โน๋ NB

5. p'ยุ่ง NC 1คัน2คน สองงานติดเลยนะเี่นี่ย :025:

6. พี่ตั๋ว งานนี้จาเป็นพลขับให้ใครอะคับ (ไม่เอาคุณแดงมาวิ่งหน่อยเหรอคับ)

ปล.พี่ต้นDIY เจ้าของกระทู้มัยยังไม่มาลงชื่ออีก :010: ด่วนเลยคับ

เรื่องร้านอาหารตอนเย็น ร้านสวนเมืองพร น่าจาโทรจองหน่อยก็ดีนะคับ เฮียป๋มที่บริษัทบอกว่าเสาร์-อาทิตย์คนเยอะ แต่โต๊ะก็เยอะเช่นกัน เกรงว่าถ้าไปเป็นกลุ่มใหญ่จานั่งไม่พออะคับ :014:

แผนที่จุดนัดหมายรวมพล @ปั้มปตท.วิภาวดี (ตรงข้ามม.หอการค้า) เวลา8.00น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2009, 02:21:30 PM โดย TleMinicA »

• *
อัพเดทจำนวนคน

สรุปจำนวน มาแล้ว 4 คันคับ   

2. k.โน๋ NB

4. k. Jummaiman น็อก  NA6

5. พี่ยุ่ง Dancing_with_Devil  (เต้นรำกับปีศาจ)  NC

6. น้าตั้ว Tua 

7.  พี่นพ  nop_nb       NB8 (เจ้าของที่พัก)

• *
มาแก้อีกที คุณPOPลืมสรุปจำนวนด้านบนคับ

:emo64: :emo64:11/12/09 :emo64: :emo64:

สรุปจำนวน มาแล้ว 7 คันคับ :car: :car: :car:

2. k.โน๋ NB

5. p'ยุ่ง NC 1คัน2คน สองงานติดเลยนะเี่นี่ย :025:

6. พี่ตั๋ว งานนี้จาเป็นพลขับให้ใครอะคับ (ไม่เอาคุณแดงมาวิ่งหน่อยเหรอคับ)

7.  พี่นพ  nop_nb       NB8 (เจ้าของที่พัก)

ปล.พี่ต้นDIY เจ้าของกระทู้มัยยังไม่มาลงชื่ออีก :010: พี่ธเนศด้วยคับ ด่วนเลยคับ

เรื่องร้านอาหารตอนเย็น ร้านสวนเมืองพร น่าจาโทรจองหน่อยก็ดีนะคับ เฮียป๋มที่บริษัทบอกว่าเสาร์-อาทิตย์คนเยอะ แต่โต๊ะก็เยอะเช่นกัน เกรงว่าถ้าไปเป็นกลุ่มใหญ่จานั่งไม่พออะคับ :014:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2009, 02:21:47 PM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ ugly

• Gift : 0
  • furniture.co.th
ผมคงไม่ได้ไปแล้วคับ
พอดีคุณตาของแฟนเสีย

ไว้โอกาสหน้านะครับเพื่อนๆ

• *
ผมคงไม่ได้ไปแล้วคับ
พอดีคุณตาของแฟนเสีย

ไว้โอกาสหน้านะครับเพื่อนๆ

เสียดาย เสียดาย อดเห็นรถพี่เลย

อยากไปก๊าฟ แต่ที่คอนโดผมมีประชุมใหญ่สามัญประจำปี
แล้วผมก็เป็นกรรมการคอนโด ซะด้วย ต้องร่วมประชุม

ง่าๆๆๆ เสียดายยย

เอก...
มอบอำนาจให้คนอื่นไปร่วมประชุมแทน
แล้วไปขับรถเที่ยวกัน

แล้วจะรักเจ้าคันเล็กขึ้นอย่างมากมาย
เชี่อซิ
ลองดู