ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนเพือนๆน้องๆที่อยากลงวิ่งสนามแก่งกระจานเซอร์กิต อาทิตย์ที่ 18/12/2554 นี้  (อ่าน 4249 ครั้ง)

ออฟไลน์ M a r u K o...

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ครอบครัวขับสี่ มาลองขับสองดูบ้าง
พอดีเพื่อนทางฝั่ง subaru ได้ชักชวนกันไปวิ่งสนามแก่งกระจานเซอร์กิต อาทิตย์ที่ 18/12/2554 นี้

ผมเลยขออนุญาตเพื่อนให้ชาว mx5 ได้ร่วมไปวิ่งซ้อมด้วย
สำหรับคนที่อยากลงวิ่งซ้อมในสนาม ต่อคัน 2000 บาท ชำระได้ที่สนาม

และสำหรับคนที่ไม่วิ่งก็สามารถขับรถไปเที่ยว ไปนั่งเล่น พักผ่อนกันได้ที่สนาม ใครอยากนำไรไปกินไปทำย่อมได้
ไปเที่ยวกัน ชิวๆ เพราะอากาศช่วงนี้กำลังสบายๆ

ใครสนใจวิ่งขอให้ลงชื่อด้วยครับ

ปล. สำหรับเพื่อนๆที่ไม่เคยวิ่งก็สามารถมาลงได้นะครับ
โดยผมได้ขอให้คุณป๊อกช่วยฝึกให้ โดยจะให้นั่งสอนไปในรถของแต่ละคนที่ต้องการเลยครับ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2011, 10:09:11 PM โดย M a r u K o... »

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 63
อยากไปครับพี่ แต่ติดไปเช็งเม้ง (ไม่ได้โกหกนะ ที่บ้านผมเปลี่ยนมาไปเช็งเม้งตอนเดือนธันวามา 2-3ปีละ) ตอนนี้ไม่มีซูแล้วเหลือแต่ mx5 ที่เอาไปลงได้ ไว้โอกาสหน้าครับ  เห็นสนามแล้วน่าขับจริงๆ แล้วก็ที่สนาม bonanza เขาใหญ่ก็น่าลองเหมือนกัน พอดีได้ไปเดินในงาน Big Mountain "มัน ใหญ่ มาก" มาเมื่อวาน สนามสวยจริงๆครับ   :-*

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
อยากไป  จัง  คืนวันที่ 17 อยู่ ชะอำอยู่แล้ว ด้วย

ออฟไลน์ b4_miata

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18
อยากไปครับพี่ แต่ติดไปเช็งเม้ง (ไม่ได้โกหกนะ ที่บ้านผมเปลี่ยนมาไปเช็งเม้งตอนเดือนธันวามา 2-3ปีละ) ตอนนี้ไม่มีซูแล้วเหลือแต่ mx5 ที่เอาไปลงได้ ไว้โอกาสหน้าครับ  เห็นสนามแล้วน่าขับจริงๆ แล้วก็ที่สนาม bonanza เขาใหญ่ก็น่าลองเหมือนกัน พอดีได้ไปเดินในงาน Big Mountain "มัน ใหญ่ มาก" มาเมื่อวาน สนามสวยจริงๆครับ   :-*

ผมก็ติดไปเชงเม้งเหมือนกับพี่จุ๊บเลย  >:( เห็นสนามแล้วอยากไปมากๆเลย
เสียดายๆ :066:

• *
  • ครอบครัวขับสี่ มาลองขับสองดูบ้าง
อุปกรณ์ที่จำเป็นควรเตรียมไปด้วย
รองเท้าหุ้มส้น
หมวกกันน๊อก
ถุงมือ
ถังแดงสำรองน้ำมันติดไปด้วยก็ดี เพราะปั๊มอยุ่ห่างสนามมากพอสมควร และมีแต่ 95โซฮอล

และอุปกรณ์สำหรับท่านที่ไปเที่ยวไปแจม
เสื่อ หมอน เก้าอี้ พัดลม หนมขบเคี้ยว .. เตาปิ้งย่าง (ดูเกินเลยไปนิด 555)

ออฟไลน์ nundk

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -3
1.จิณณ์ (ค้างคาวไฟ)  ไปด้วย 1 หล่่อจร้า เห็นสนามแล้วคันมากต้องไปทำลายเวลาซะหน่อย

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
ไม่ว่างหลายคน พวกเราจัดกันใน miata club. กันเองดีมั้ยครับ ;)

• *
ไม่ว่างหลายคน พวกเราจัดกันใน miata club. กันเองดีมั้ยครับ ;)
ได้เลยครับ ไว้จัดกันเองอีกรอบครับ

สำหรับเที่ยวนี้ เพื่อนๆที่ไม่เคยวิ่งก็สามารถมาลงได้นะครับ
โดยผมได้ขอให้คุณป๊อกช่วยฝึกให้ โดยจะให้นั่งสอนไปในรถของแต่ละคนที่ต้องการเลยครับ 

ออฟไลน์ yongbing

• *
  • Gift : 3
อยากไปด้วยคราบ แต่รถคงเสร็จไม่ทัน อากาศเย็นๆแบบนี้ สุดยอดๆ

deathmark

1.จิณณ์ (ค้างคาวไฟ)  ไปด้วย 1 หล่่อจร้า เห็นสนามแล้วคันมากต้องไปทำลายเวลาซะหน่อย

ทุกงาน

ออฟไลน์ yai

• *
  • Gift : 10
เพิ่งมาเห็นครับ เสียดายที่พลาด มีใครสนใจจะจัดไปกันใหม่ไหมครับ

ออฟไลน์ b4_miata

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 18

mad_monkey

จิมคาน่า  ก็อยาก   จัดเลยๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
จัดเลยๆ สนามโบนันซ่า จัดเลยครับ พวกแม่บ้านเค้าจะได้ไปแล้วไม่บ่น T T