Events and Meetings > รวมภาพจากงานต่างๆ

ภาพจากทริป ปลายร้อนต้นฝน ไปจันทบุรี

<< < (3/4) > >>

Tle MinicA™:
ภาพสวยมากๆเลยครับ เห็นภาพออกทริปแล้วคิดถึงบรรยากาศเก่า  :004:

ถ้ามีโอกาส ทริปหน้าขอร่วมแจมด้วยนะครับ :line4: :line4:

Zoom-zoom:
ขออภัย ขาดตอนไปทำงานทำการ(บ้าน) ตอนนี้ยิงยาวจนจบเลยนะ

เข้าที่พัก แล้วออกไปรับประทานอาหารเย็นร้านที่อร่อยที่สุด แต่ต้อวรอ รอ รอ

แต่อาหารก็อร่อยสมแก่การรอคอยเลยนะ

หลังจากนั้นก็กลับมาพักผ่อน (กินต่อ )

Zoom-zoom:
เช้าวันต่อมา หลังมื้อเช้าก็ลุยไปกินต่อ

Zoom-zoom:
 :line2:

บอกแต่แรก ทริปมี้มา กิน กิน และกิน

Zoom-zoom:
ต่อนะครับ  ขออวดล้อใหม่เพื่อนผมด้วยนะ

ขอขอบคุณน้องเอิน ที่มาเป็นไกด์นำทาง พาเราเที่ยวตลอดทริปนี้
ขอบคุณเสี่ยแอ๊ก จัดจองห้องพัก และหารายได้ รายจ่าย
และคู่ฮันนีมูน ที่ให้เกียรติใช้ทริปเรา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version