ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปเมืองกาญ ฉิ่งฉับทัวร์ ทัวร์ถูกๆแต่มีคุณภาพ  (อ่าน 2491 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatkrub

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 5
ปิดรับออเดอร์ วันที่ 21 นี้นะจ๊ะ พร้อมโอนเงินคร้าบๆ

ประกาศคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆ. 

ผมได้รับโอกาสจากพี่ๆผู้ใหญ่ในชมรม เปนตัวแทนมาเชิญชวนเพื่อน พี่ น้อง ชาวสมาชิกmx5 ไปเที่ยวกันนะครับ

กิจกรรมคร่าวๆ

ขณะนี้ ทางทีมงาน ได้วางแผนจัดทริปการขับรถท่องเที่ยวกันเป็นหมู่ขณะ เดินทางไปจังหวัด กาญจนบุรีครับ วันเดินทางคือ 15-16 เดือน กรกฏาคม 2560 นี้

เราเปิดโอกาสให้ท่านสมาชิกทุกคนลงชื่อเข้าร่วมทริปนี้ ทั้งหน้าเก่าหน้าใหม่ รู้จักไม่รู้จักกัน เพื่อที่จะไปพบปะกันเป็นครอบครัวเดียวกัน

โปรแกรมการเดินทางเรื่องเวลาทั้งหมด เราจะออกนับจากได้จำนวนคนที่แน่นอนแล้ว

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหนสนใจร่วมทริป ลงชื่อได้เลยครับ

กรุณาระบุด้วยนะครับว่า ค้างคืน หรือ ไปเช้า-เย็นกลับ

เราเปิดโอกาสให้2ทางเลือก สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกในการที่จะค้างคืน แต่อยากไปเที่ยวกับเพื่อนๆๆ ก็สามารถไปเช้า เย็น กลับได้ครับ

ส่วนคนที่จะค้างคืน รบกวนระบุไปด้วยนะครับ จะได้จัดระเบียบการเข้าพักให้เรียบร้อยไม่ติดขัดใดๆๆๆๆคร้าบๆๆ

อัพเดทข้อมูลนะครับ

ที่พักเราจะพักกันตรงจุดเหนือของเขื่อนศรีนครินทร์นะครับ เรื่องที่พักเรากำลังดำเนินงานกันอยู่ครับ ถ้าได้แล้วเราจะมาแจ้งอีกทีครับ

เราจะปิดรับรายชื่อสำหรับผู้ที่พักค้างคืน ในวันที่21 มิถุนายนนี้ และทางทีมงานจะขออนุญาติ ผู้ร่วมทางเก็บค่าใช้จ่าย 2,000บาท สำหรับทริปนี้เพื่อเป็นค่าจองห้องพักเมื่อ ได้ที่พักที่ชัวร์แล้ว( รับประกัน miata thai ทำ ไม่มีคำว่าไม่ดีครับ)

2,000 ถ้าเหลือจากการจองห้องพัก เราจะนำส่วนที่เหลือเป็นค่าใช้จ่ายกองกลางเพื่อทานอาหาร ร่วมกันครับ

สำหรับผู้ที่พร้อมโอนแล้ว โอนตามนี้แล้วแจ้งสลิป มาที่คอมเม้นท์ได้เลยนะครับ

เลขบันชี 082-2-79146-8 ธ.กสิกรไทย สาขาหลังสวน
ชื่อบันชี นายสุรวุฒิ คนบุญ(ชมรมmiata-thai.net

พี่ๆท่ทนใดมีข้อสงสัย ติดต่อสอบถามได้ครับ line id: boatmiata

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Re: ทริปเมืองกาญ ฉิ่งฉับทัวร์ ทัวร์ถูกๆแต่มีคุณภาพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 03:02:22 PM »
 :like:

ออฟไลน์ ohhogogo

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 0
Re: ทริปเมืองกาญ ฉิ่งฉับทัวร์ ทัวร์ถูกๆแต่มีคุณภาพ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 11:30:20 PM »
 :line114: :line13:

ออฟไลน์ 7eleven

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Miata-Thai.Net
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2017, 08:41:56 AM »
 :line4: