ผู้เขียน หัวข้อ: พวงมาลัยRE Bride มองข้างzoom พรม บันได คอนโซลกลางnakamae ฝาน้ำมัน ๑๐/๐๕/๖๑  (อ่าน 1267 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ittr

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • Miata-Thai.Net
ต้องการขายพรม เรือนความเร็ว เบาะ น้องครับ

1 พรมสีน้ำตาล Vspecial ไรนี่แหละครับ ผมก็อ่านตามป้าย 500 บาท ครับ
2 พรมตารางเทาดำ 500 บาท ครับ
3* พรมพื้นรถสีดำ 3 ชิ้น 2300 บาท
4** เบาะกึ่งรถแข่ง Bride REV สีแดง 1 ตัว พร้อมขาสำหรับ na ทั้งด้านคนขับและด้านคนนั่ง 5000 บาท ครับ
5 พวงมาลัย RE Amemiya พร้อมแตรไรไม่ทราบ 7000 บาท ครับ
6 กระจกมองข้าง zoom สีเทา มีรอยชัดเจน 1 ขีด ด้านบนออกเหลือง ๆ แล้วแหละครับ แต่ด้านล่างก็ยังมันวิ้งอยู่ครับ 5000 บาทครับ
7 ฝาน้ำมัน kg มั้งครับ ผมไม่แน่ใจ แน่ๆ ส่วนสีน้ำตาลโทรมอยู่ครับ 2000 บาทครับ
8 คอนโซลกลาง nakamae สีดำ มีรอยฉีกที่พลาสติกที่ด้านในประมาณ 1 นิ้ว 10000 บาท
9 แผ่นปิดด้านบนหม้อน้ำกับพัดลมคาร์บอนสีดำ craft 4000 บาท

* สังเกตุชิ้นที่ใหญ่กว่ามีรอยไหม้บุหรี่ข้างป้ายชื่อครับ
** ขานี่ที่ติดอยู่กับเบาะ เป็นด้านขวาครับ ผมเองใช้อยู่หลายปีเหมือนกันแต่ขายังกิ๊บมากเลยหล่ะครับเมื่อเทียบกับด้านซ้ายนี่ที่เก็บไว้ในห้องเก็บของ โทรมเชียวแหละครับ แอบเสียดายเก็บไม่ดีเอง ผมจำได้ตอนได้มา กิ๊บอยู่เหมือนกันแหละครับ

ติดต่อ อิฐ 081-----5-5----5------555---9
เล็ก ๆ มิต้าไม่ ใหญ่ ๆ มิต้ารับเองแถวสะพานใหม่ครับ

ขอบคุงคร้าบ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2018, 01:09:30 PM โดย Ittr »

• *
Re: ต้องการขาย พรม วัดความเร็ว แล้วก็เบาะกะขา Bride
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2016, 04:39:51 PM »
ขอคั่นด้วยการอวดภายในน้องผมเล็กน้อยครับ

พรมแดงสวยสุด ๆ เลยแหละคร้าบบ ผมก็เพิ่งทราบว่าป้าย Roadster ของพรมแดงเค้าสีดำเขียนนูนสีเงิน เวลาสะท้อนกับไฟส่องสว่างในรถ สวยสุด ๆ เลยน้อออ

ผมเลยมีคำถามแหละครับ สีดำนี่มีหลุด ๆ ผมจะเอาสีประเภทไหนมาทาดีครับ แล้วก็อีกข้อ ผมได้พรมแดงหลังเบาะที่มี 2 ชิ้นมาด้วย ผมสามารถเปลี่ยนเองได้เลยหรือเปล่าครับ คือเค้าใช้อะไรยึดติดกับตัวถังรถเหรอครับ

ขอความกรุณาด้วยนะคร้าบบ :line2:

รูปตะแคงมาอีกและ ผมหล่ะงง :031:

• *
เย่ๆ ช่วงอวดน้องช่วงที่สอง ตอน ถามเองตอบเองคร้าบ~

ผมทำสำเร็จแล้วหล่ะครับ สีซีดไปหน่อยแต่ก็น่าร้าก น่ารักคับ น้องผม ทำให้ความรักต่อน้องเพิ่มขึ้นมาอีกประมาณร้อยละ ๒๓ ได้ครับ ในรูปนี่ยังไม่เสร็จ แต่จริง จริง เสร็จแว้วววครับ

วิธีแกะพรมด้านหลังที่นั่ง miata na , roadster na
ตกลงคุณพี่ซื้อเรือนวัดความเร็วแนะไว้ครับว่าเป็นหมุดยึดเฉย เฉย ผมก็ไปหาต่ออย่างจริงจังจนไปพบใน miata.net แหละครับ ของเค้าก็ใช้อุปกรณ์อะไรไม่ทราบคล้าย คล้ายไขควงแต่หัวคล้าย คล้ายส้อมเสียงเล็ก เล็ก แหละครับงัด งัด งัด แล้วเค้าก็แนะนำว่าจะใช้ ส้อม กินข้าวก็ได้ครับ แต่ว่าอย่าใช้ส้อมที่ใช้กินข้าวอยู่จริง จริง เพราะเดี๋ยวจะสกปรก  :emo47: ผมก็งง งง ผมจะไปหาส้อมไม่ใช้แล้วจากไหนได้หล่ะก๊าบบ แต่สุดท้าย ทะด่าาาา ผมใช้นี่แหละครับ ที่แงะดินรองเท้าเลียนแบบ ม่ายช่าย ที่แงะดินรองเท้ากอล์ฟสมัยหนุ่ม หนุ่ม หน่ะครับ ที่ตัวพื้นรองเท้ายังเป็นหมุด หมุด งัด งัด งัด แล้วก็งัด สบาย มาก มากเลยแหละครับ ไม่มีหักซักชิ้นเดียวคร้าบ~  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2016, 11:13:08 AM โดย Ittr »

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน

ออฟไลน์ a_Light

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 10
ขำ ๆ สนุก ๆ