Car Related Discussion > Miata Showroom

++++ Rooster NR-A ตอน The New Chapter ++++

(1/8) > >>

Rooster NR-A:
สวัสดีพี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกคนครับ ผมใช้ NC NR-A สีบรอนซ์เงินครับ อยากเห็นรถNRA สีขาวของพี่วิทกับอีส้มของพี่แอ๊กในสนามถ้ามีโอกาสนะครับ   :line4:

คันนี้เป็น MX5 คันที่ 4 และเป็น NC คันที่ 2 ของผมครับ รถแต่ละคันผมจะตั้งชื่อรถของผมเอาไว้ครับ
คันแรก          เป็นรถ NA8           ปี 1996          ชื่อรถ   Rooster
คันที่2          เป็นรถ NB2           ปี  2002          ชื่อรถ   Rooster Jr.
คันที่3          เป็นรถ NC1           ปี  2008          ชื่อรถ   Rooster The Third
คันที่4          เป็นรถ NC NR-A    ปี 2006           ชื่อรถ   Rooster NR-A

ที่แปลกอยู่อย่างนึง รถทุกคันจะเป็นสีบรอนซ์ โดยไม่ได้ตั้งใจจะกำหนดไว้ก่อนซื้อนะครับ น่าจะดวงสมพงษ์มากกว่า รถมันมาเองครับ    :line4:

cabriolet:
 :like: :line114: NRA  เย่ๆๆๆๆๆ

Joke:
สวยครับ ขอจองคิว0นะครับ

mazdalover:
welcome to miata club of thailand  :emo55:

เท่าที่ทราบ NC NR-A นำเข้ามาโดย SEC ทั้งหมด 4-5 คัน ๆ ละสี ..... rare item จริงๆ  :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

a_Light:
หูยย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version