Car Related Discussion > Miata ห้องนั่งเล่น

ใช้ประกันภัยของแบรนด์ไหนกันครับ?

(1/1)

Tuan21:
สวัสดีครับ อยากทราบว่าเพื่อนๆตอนนี้ใช้ประกันภัยของผู้ให้บริการรายไหนกันบ้างครับ
และมีตัวไหนน่าสนใจบ้าง หรือเจ้าไหนน่าสนใจ เคยเคลมแล้ว รบกวนหน่อยนะครับ
 :line4:

popop:
Nc 2013 ป1 บ.เมืองไทย ซ่อมอู่ 24,000 ครับ

Joke_Jordan:
ตอนนั้นใช้ NA ใช้ของธนชาติครับ

ohhogogo:
NC2 2009 เมืองไทยประกัน ชั้น 1 ซ่อมอู่ เบี้ยประมาณ 2 หมื่นนิดๆครับ แบบระบุชื่อคนขับ
ปีที่แล้วใช้ ประกันคุ้มภัย ชั้น 1 ซ่อมห้าง เบี้ย 4 หมื่นปลายๆ ครับ

oasis69:
วิริยะคับ 4 กลาง ๆ เคลมไปทีเดียวเบี้ยขึ้นกระฉูด เลิกทำเลย 555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version