Car Related Discussion > Miata ห้องนั่งเล่น

น้องใหม่nd 1.5 rsแนะนำตัวครับ^^

(1/3) > >>

cody-hansa:
หวัดดีทุกคนในคลับนะครับผมชื่ออั้มครับ พอดีเพิ่งได้รถเมื่ออาทิตย์ก่อนครับ หลังจากรอคอยมานานมากกกก รถตัวนี้เป็นตัวเครื่อง1.5 เกียร์ mt  รุ่น rsสเปคญี่ปุ่นครับ

สิ่งได้ได้เพิ่มมาจากตัวปกติหลักๆก็จะมีโช็คbilstineและเบาะrecaroจากโรงงาน

ส่วนอื่นที่ต่างก็จะเป็นได้เบรคขนาดใหญ่ขึ้น และก็เสียงท่อกับพวงมาลัยจะถูกเซทให้แตกต่างออกไป แต่ผมก็ไม่แน่ใจว่ามันต่างกันยัง55 แต่ที่ชอบมากจริงๆเลยคือเกียร์mtลูกนี้ครับ น้ำหนักเกียร์ดีมาก เข้าและสับเกียร์ได้สั้นและกระชับมากครับ  ลองขับมาระยะนึงแล้วถึงกับหลงรักเลยครับ รักเหมือนลูกเลย5555 ^^ ไม่คิดว่ารถเล็กๆแบบนี้จะขับสนุกขนาดนี้ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ถ้าเจอกันทักกันได้เลยนะครับ ผมอยู่แถววัชรพล เลียบด่วนรามอินทราครับ หวังว่าคงได้มีโอกาสmeetingเจอเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านนะครับ

mazdalover:
:emo64: :emo64: :emo64: welcome to miata club of thailand :emo64: :emo64: :emo64:

เคยเห็นแว๊บ ๆ ที่ Boss Speed เกษตร/นวมินตร์ ..... mt rs เป็นตัวท๊อปสุดในรุ่นน่าใช้มากทีเดียวครับ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ :emo64:

cabriolet:
 :like: :like: :line4: :line4:

Rooster NR-A:
เบาะ.....สวยยยยยยย       ;D

BEE:
รุ่นพิเศษ          สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version