ผู้เขียน หัวข้อ: ทำกุญแจรถ NB หาย และไม่มีกุญแจสำรอง  (อ่าน 1555 ครั้ง)

ออฟไลน์ Moolek

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 4
ทำกุญแจรถ NB หาย และไม่มีกุญแจสำรอง
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 08:42:32 PM »
ขอใช้พื้นที่ด้วยครับพี่ๆครับ
ผมทำกุญแจรถ NB หาย และไม่มีกุญแจสำรองด้วยครับ ... ตอนนี้รถผมจอดอยู่อู่ช่างเอ๋ (ช่างใหญ่ Mazda) เพื่อกำลังหาแนวทางในการซ่อมครับ จากที่ทราบมารถผมมีปัญหาเรื่องสัญญาณ Immobilizer ดังนั้นทางช่างเอ๋จึงอยากทดสอบ สัญญาณ Immobilizer จากรถ NB2 คันอื่นเพื่อทำการตรวจเช็ค immobilizer เสีย หรือ software เสียครับ
ขอความอนุเคราะห์ทุกท่านที่มี NB2 ในการนำรถเข้าไปฝากไว้ที่อู่ของคุณเอ๋ ช่วงวันเสาร์ ถึง วันอาทิตย์ เพื่อทำการทดสอบ หากอยู่แถว ศรีนครินทร์ ก็จะดีมากๆครับ
เรื่อง รถรับส่ง จากอู่ไปบ้าน เดี๋ยวผมดูแลให้เอง ครับ ไปและกลับ รบกวนด้วยครับ 087-9989-444 หมู
ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
Re: ทำกุญแจรถ NB หาย และไม่มีกุญแจสำรอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2016, 04:39:52 PM »
ขอให้ทำเสร็จไวๆนะครับหมู :line13: