Events and Meetings > สังสรรค์คลับ และ กิจกรรม

ขอขอบคุณทางคุณMazdaloverและแม่งานMSTที่ทำให้เกิดงานดีๆเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาคับ

(1/4) > >>

Joke_Jordan:
สวัสดีครับทุกๆคน เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาก็ผ่านไปแล้วสำหรับกิจกรรม MX-5 Exclusive Test Drive ที่ทาง MST จัดมาเฉพาะกิจเพื่อให้ทางเวบของเราได้ทำการเทส ND ตัวใหม่ไปอย่างสนุกสุดเหวี่ยง

ทางโจ๊กขอเป็นตัวแทนเพื่อนๆในที่นี้ขอบคุณทาง MST ที่ได้จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้
และที่จะไม่ขอบคุณไม่ได้เลยคือคุณหนุ่ม Mazdalover และผู้ที่เกี่ยวข้องคนอื่นๆที่เป็นผู้เสียสละคอยประสานงานให้เพื่อนๆในชมรมทั้งหมด

ถ้าชอบตอบกระทู๊แล้วกด like เป็นกำลังใจได้เลยครับ
 :line2: :like:

Goff:
 :like: :like: :like:
สนุกทั้งกลางวันกลางคืนเลยครับ

<|m'@rT>:
ขอขอบพระคุณเปงอย่างสูงเช่นกันค้าบบ

BEE:
 :like: กิจกรรมครั้งนี้ยอดเยี่ยมเหนือคำบรรยายเลยครับ

PON:
 :like: :like: :like: ปลาทับจาาย ผุดผุด (รอจานมาแก้ภาษา)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version