ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่เพิ่งรับ ND สีแดง มาฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 4011 ครั้ง)

ออฟไลน์ taeman

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
  • 49 Garden Café and Bistro
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ขับอยู่เชียงใหม่ รถออกจากศูนย์มาสด้าเชียงใหม่
Miata MX ND สีแดง ตอนนี้สั่งชุดแต่ง AutoExe ไป รอของจากญี่ปุ่นครับ อีก 1 เดือนมาลงภาพใหม่ครับ
 :line2:

ออฟไลน์ ohhogogo

• MIATA Level 2
  • *
Re: สมาชิกใหม่เพิ่งรับ ND สีแดง มาฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 09:42:32 PM »
ตาร้อนผ่าวๆ เลยครับบบ 5555
ยินดีด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 63
Re: สมาชิกใหม่เพิ่งรับ ND สีแดง มาฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 09:49:58 PM »
มาอีกคันละ  :line4:
ยินดีต้อนรับครับ ส่วนใหญ่ออกมาเป็นสีแดงแฮะ

ออฟไลน์ rmeng_cm

• *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 10:02:35 PM »
ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ เม้งครับ อยู่เชียงใหม่ เห็นวันเสาร์ ไป outlet  ที่กาดฝรั่ง หรือป่าวครับ  ไว้ มี มิตติ้ง จะ ชวนนะครับ ถ้าสนใจ ทิ้ง เบอร์ไว้ใน inbox ก้อนะครับ

ออฟไลน์ taeman

• *
  • 49 Garden Café and Bistro
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 11:04:03 PM »
ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ เม้งครับ อยู่เชียงใหม่ เห็นวันเสาร์ ไป outlet  ที่กาดฝรั่ง หรือป่าวครับ  ไว้ มี มิตติ้ง จะ ชวนนะครับ ถ้าสนใจ ทิ้ง เบอร์ไว้ใน inbox ก้อนะครับ
ผมเต้ครับ ทำร้านอาหารแถวพืชสวนโลกครับผม มีโอกาสเรียนเชิญ เผื่อแวะไปมิตต้งที่ร้านได้นะคร้าบ
https://www.facebook.com/49GardenCafe/

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
:emo64: :emo64: :emo64: :emo64: :emo64:

ยินดีต้อนรับสู่ Miata Club of Thailand  :emo55:
ทะเบียนป้ายแดงของ ND สีแดง ถูกหวยกันมา 2 งวดแล้ว ..... หวังว่าคันนี้จะให้โชคกับเจ้าของรถด้วยเช่นกันนะครับ
  ???

ND กระจายออกไปหลายจังหวัดเลย คันสีฟ้าก่อนหน้าเหมือนว่าจะอยู่ภาคเหนือเหมือนกันนะเนี่ย  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :line114:

ยินดีต้อนรับครับ
ได้รถปุ๊ปก็สั่งของแต่งปั๊ป ทันใจจริงๆ จะรอชมนะครับ

เพิ่งกลับจากเชียงใหม่เหมือนกัน ไว้โอกาสหน้าจะแวะไปเยือน

ออฟไลน์ LNXELNOPE

• *
  • Miata-Thai.Net
ผมก็ขับสีฟ้าอยู่ลำพูนครับ แต่ก็ไปเชียงใหม่บ่อยเหมือนกัน แหะๆ เจอกันทักทายได้น่ะครับ

พอจะบอกราคาชุดแต่ง หน่อยได้มั๊ยครับผมก็รอ mazda thai ไม่เอาชุดแต่งเข้ามาซะที - - ตอนนี้อยากได้แค่ mud flap จริงๆจังๆ

แม้ผมจะเอารถไปหุ้มฟิล์มกันรอยรอบคันมาแล้ว แต่เวลามันเปื้อนทีมันเปื้อนตรงด้านล้างหลังซุ้มล้อทุกทีเลย ถ้าไม่หุ้มมานี่ป่านนี้เป็นรอยขนแมวเต็มไปหมดแล้ว  นี่ผมล้างบ่อยจนแม่แซวล่ะเนี่ย 555+

รูปนี่ถ่ายตอนไปเทสโค้งที่ปายมาครับ  ช่วงนี้ปายถนนทำเสร็จแล้วน่ะครับ ถนนนี่สีเข้มเนียนกริปๆ ตลอดทั้งเส้นเลยครับ ไปกลับ 1500 กว่าโค้ง นี่ว่าว่างๆจะไปอีก 555+ มันส์ดีจริงๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2016, 10:58:48 PM โดย LNXELNOPE »

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :line13:
ยินดีต้อนรับสมาชิกจาวเหนืออีกท่านนึง

เมื่อปลายปี เราก็มีทริปไป ปาย และ แม่ฮ่องสอน กันมา
ช่วงนั้นถนนกำลาดยางอยู่  กลับมารถผมได้ยางมะตอยกลับมาเป็นที่ระลึกบานเลย

รถ MX-5 สร้างมาสำหรับถนนแบบนี้อยู่แล้ว  ยิ่งขับบ่อยๆ ชินกะเส้นทางยิ่งสนุก

ไม่นานคนแถวนี้ตงจะมีทริปไป น่าน กัน ถ้าว่างก็เชิญมาร่วมกันนะครับ

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
 :emo64: :line13: :line114:ครับ...

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
สวยงามทุกสี จริงๆ