Car Related Discussion > Miata ห้องนั่งเล่น

สมาชิกใหม่เพิ่งรับ ND สีแดง มาฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

(1/3) > >>

taeman:
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ขับอยู่เชียงใหม่ รถออกจากศูนย์มาสด้าเชียงใหม่
Miata MX ND สีแดง ตอนนี้สั่งชุดแต่ง AutoExe ไป รอของจากญี่ปุ่นครับ อีก 1 เดือนมาลงภาพใหม่ครับ
 :line2:

ohhogogo:
ตาร้อนผ่าวๆ เลยครับบบ 5555
ยินดีด้วยนะครับ

Rooster NR-A:
มาอีกคันละ  :line4:
ยินดีต้อนรับครับ ส่วนใหญ่ออกมาเป็นสีแดงแฮะ

rmeng_cm:
ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ เม้งครับ อยู่เชียงใหม่ เห็นวันเสาร์ ไป outlet  ที่กาดฝรั่ง หรือป่าวครับ  ไว้ มี มิตติ้ง จะ ชวนนะครับ ถ้าสนใจ ทิ้ง เบอร์ไว้ใน inbox ก้อนะครับ

taeman:

--- อ้างจาก: rmeng_cm ที่ กุมภาพันธ์ 29, 2016, 10:02:35 PM ---ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ เม้งครับ อยู่เชียงใหม่ เห็นวันเสาร์ ไป outlet  ที่กาดฝรั่ง หรือป่าวครับ  ไว้ มี มิตติ้ง จะ ชวนนะครับ ถ้าสนใจ ทิ้ง เบอร์ไว้ใน inbox ก้อนะครับ

--- End quote ---
ผมเต้ครับ ทำร้านอาหารแถวพืชสวนโลกครับผม มีโอกาสเรียนเชิญ เผื่อแวะไปมิตต้งที่ร้านได้นะคร้าบ
https://www.facebook.com/49GardenCafe/

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version